• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KỶ NIỆM 2 NĂM NGÀY THÀNH LẬP PDAVIET

PhuongAnh

Anh Nam ơi HN chuẩn bị 2 hôm nữa lại đón chào 1 trận mưa lớn nữa.A xem hay chuyển Sn PV sang ngày # được không?Chứ e sợ mua to lụt lội các anh em không đi được.:D

tubua

Anh Nam xem thế nào có thể đổi tổ chức SN cho PV ngày khác đc ko ạ, vì Chủ Nhật là ngày đẹp trời cho các Lễ Cưới,sợ sẽ nhiều Anh Em bận đi ăn cưới ko tham gia đủ các khâu của ban tổ chức (như vậy thì mất vui lắm ạ). hihi...đấy là ý kiến cá nhân của Em,mong sự góp ý của Mọi Người.

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Anh Nam xem thế nào có thể đổi tổ chức SN cho PV ngày khác đc ko ạ, vì Chủ Nhật là ngày đẹp trời cho các Lễ Cưới,sợ sẽ nhiều Anh Em bận đi ăn cưới ko tham gia đủ các khâu của ban tổ chức (như vậy thì mất vui lắm ạ). hihi...đấy là ý kiến cá nhân của Em,mong sự góp ý của Mọi Người.

Đúng vậy tubua nói đúng đấy :D. Hay ta làm thứ 7 nhỉ?
Còn nếu đúng chủ nhật thì mình xin phép tới muộn hơn thời gian thông báo do trùng lịch công việc :)

NguyenQuang

Super V.I.P
Trong ngày mai BTC sẽ quyết định dịa điểm và thời gian chính xác, Theo dự báo thời tiết, cuối tuần ở Hà nội có mưa to . Để chu đáo BTC sẽ theo doi các bản tin thời tiết nốt ngày hôm nay rồi thông báo chính thức. Trưa nay Admin Nguyễn Ngọc cường và Chủ tịch CLB Hà nội sẽ rà soát cụ thể chương trình và kế hoạch

nguyenthuanbg_pv

Các pác BTC ơi, một newmember ở Bắc Giang như mình rất nhiệt tình muốn tham gia thì có được hoan nghênh?
Mà nếu Đại lễ tổ chức vào Chủ nhật 9/11/08 thì mình có thể đi dự, còn nếu vào đúng thứ bẩy thì chắc không rồi :|:(.
Chúc buổi lễ thành công tốt đẹp!!!
=D>=D>=D>
PS. Đây coi như là Đăng ký một suất nhé

Chỉnh sửa cuối:

minhanhtran

Well-Known Member
Hôm nay mới có GPRS để online đăng ký, từ biên giới Laos xa xôi xin được đăng ký 1 suất kỷ niệm sinh nhật PV. Chúc cho thời tiết thật đẹp để buổi lễ thành công! :D :)

NguyenQuang

Super V.I.P
Các pác BTC ơi, một newmember ở Bắc Giang như mình rất nhiệt tình muốn tham gia thì có được hoan nghênh?
Mà nếu Đại lễ tổ chức vào Chủ nhật 9/11/08 thì mình có thể đi dự, còn nếu vào đúng thứ bẩy thì chắc không rồi :|:(.
Chúc buổi lễ thành công tốt đẹp!!!
=D>=D>=D>
PS. Đây coi như là Đăng ký một suất nhé

Hoan nghênh bạn tham dự , tôi đã PM cho bạn rồi

NguyenQuang

Super V.I.P
Do dự báo thời tiết các ngày cuối tuần tại hà nội có mưa lớn và hiện Hà nội còn đang chịu ảnh hưởng từ trận mưa lịch sử vừa qua. Sau khi trao đổi và thống nhất BCN quyết định rời ngày họp mặt vào 9h00 sáng chủ nhật ngày 16/10 năm 2008

Đây là sự cố bất khả kháng mong các bạn thông cảm!

@ các thành viên BCN CLB hà nội và các thành viên cũ nên thường xuyên vào mục này để trả lời các mem đang kí , đặc biệt là các mem mới tham dự lần đầu để tỏ lòng hiếu khách và để các bạn mới khởi bỡ ngỡ

@ man Hachau, Admin Nguyên Ngọc Cường có sự thống nhất về quà tặng , tôi sẽ tài trợ toàn bộ chi phí làm đĩa phát cho các thành viên đã đăng kí và có mặt trong buổi họp mặt

Chỉnh sửa cuối:

Nemmatlanh

Hôm nay là thứ 4 rồi,mọi người vào đăng kí đi cho đông vui nhé,mình sẽ Update tên mọi người đăng kí tham gia vào trang đầu tiên nhé :)

PhuongAnh

Do dự báo thời tiết các ngày cuối tuần tại hà nội có mưa lớn và hiện Hà nội còn đang chịu ảnh hưởng từ trận mưa lịch sử vừa qua. Sau khi trao đổi và thống nhất BCN quyết định rời ngày họp mặt vào 9h00 sáng chủ nhật ngày 16/10 năm 2008

Đây là sự cố bất khả kháng mong các bạn thông cám!

@ các thành viên BCN CLB hà nội và các thành viên cũ nên thường xuyên vào mục này để trả lời các mem đang kí , đặc biệt là các mem mới tham dự lần đầu để tỏ lòng hiếu khách và để các bạn mới khởi bỡ ngỡ

@ man Hachau, Admin Nguyên Ngoc cường có sự thống nhất về quà tặng , tôi sẽ tài trợ toàn bộ chi phí làm đĩa phát cho các thành viên đã đăng kí và có mặt trong buổi họp mặt

Hic sinh nhật 11 mà mãi đến 16 mới tổ chức có quá muộn không anh?Mà làm hôm khác được không vì thứ 6 tuần sau e đi Trung Quốc rồi :(

minhty

Xin hỏi BTC một chút, tôi chưa đăng ký là thành viên của CLB Hà Nội nhưng vẫn muốn tham gia dự lễ kỷ niệm có được không?
Nếu được thì coi như đây tôi đăng ký nhé.
Tên của tôi: Hợp
Phone: 0903227468.

NguyenQuang

Super V.I.P
Xin hỏi BTC một chút, tôi chưa đăng ký là thành viên của CLB Hà Nội nhưng vẫn muốn tham gia dự lễ kỷ niệm có được không?
Nếu được thì coi như đây tôi đăng ký nhé.
Tên của tôi: Hợp
Phone: 0903227468.

CLB Hà nội trân trọng mời bạn tham dự

vochonguni

Member
Do dự báo thời tiết các ngày cuối tuần tại hà nội có mưa lớn và hiện Hà nội còn đang chịu ảnh hưởng từ trận mưa lịch sử vừa qua. Sau khi trao đổi và thống nhất BCN quyết định rời ngày họp mặt vào 9h00 sáng chủ nhật ngày 15/10 năm 2008

@ man Hachau, Admin Nguyên Ngoc cường có sự thống nhất về quà tặng , tôi sẽ tài trợ toàn bộ chi phí làm đĩa phát cho các thành viên đã đăng kí và có mặt trong buổi họp mặt

Đây gọi là bắt lỗi chính tả :))
Tháng 10 âm lịch chăng :D

nguyenthuanbg_pv

Do dự báo thời tiết các ngày cuối tuần tại hà nội có mưa lớn và hiện Hà nội còn đang chịu ảnh hưởng từ trận mưa lịch sử vừa qua. Sau khi trao đổi và thống nhất BCN quyết định rời ngày họp mặt vào 9h00 sáng chủ nhật ngày 15/10 năm 2008

Pác vochonguni ơi, theo cách của người miền Nam thì gọi là "bắt giò" :))
Nếu là 15/10 âm lịch thì không phải là Chủ nhật.
15/11 dương lịch cũng không phải là CN luôn :-/
Ý pác NguyenQuang định nói đến ngày Thứ bẩy 15/11/2008 hay Chủ nhật 16/11/2008? :-?
Pác NguyenQuang đính chính lại chút cho AE khỏi... hoang mang :D

Đã đính chính rồi nhé.

Last edited by a moderator:

exec1984

Active Member
Pác vochonguni ơi, theo cách của người miền Nam thì gọi là "bắt giò" :))
Nếu là 15/10 âm lịch thì không phải là Chủ nhật.
15/11 dương lịch cũng không phải là CN luôn :-/
Ý pác NguyenQuang định nói đến ngày Thứ bẩy 15/11/2008 hay Chủ nhật 16/11/2008? :-?
Pác NguyenQuang đính chính lại chút cho AE khỏi... hoang mang :D

Sao không phải là CN tuần này luôn anh Nam (Nguyenquang) em nghĩ làm trước ngày kỉ niệm chứ sao lai chạy sau =D>=D> với lại ngày 16 nhiều anh em sẽ bận,do đẹp ngày nhiều người công tác,ăn cưới .....

matrixblack84

ui chà nhanh quá, 2 năm rùi
ra vào PV suốt mà hổng đóng góp gì nhiều hii, ngại quá
chúc các bác off chai vui vẻ nhé ^^

ancola66

Super V.I.P

Hic sinh nhật 11 mà mãi đến 16 mới tổ chức có quá muộn không anh?Mà làm hôm khác được không vì thứ 6 tuần sau e đi Trung Quốc rồi :(
Dạo này mưa gió thất thường quá cứ cẩn thận cho chắc ăn:|. Mà đi TQ buôn lậu hả :-?:p:))