• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kỹ thuật cài Android cho Kaiser.

soccon_yeuhatde

phiên bản androi 2.2.2 theo mình là ổn dịnh và nhanh nhất
m đang sử dụng trên thẻ nhớ thấy khá nhah,hơn froyo nhiều bôt vao lần đầu mất 3f các lần sau chỉ 1f la ok rùi
link sửa ở trang đầu
các bạn down về sd và nhận xét nhe :) thaks

Chỉnh sửa cuối:
phiên bản androi 2.2.2 theo mình là ổn dịnh và nhanh nhất
m đang sử dụng trên thẻ nhớ thấy khá nhah,hơn froyo nhiều bôt vao lần đầu mất 3f các lần sau chỉ 1f la ok rùi
link sửa ở trang đầu
các bạn down về sd và nhận xét nhe :) thaks
Ổn thì có chứ nhanh thì chưa bạn ơi. Mình đã test bản này rồi không nhanh bằng bản 2.1

soccon_yeuhatde

Ổn thì có chứ nhanh thì chưa bạn ơi. Mình đã test bản này rồi không nhanh bằng bản 2.1
cái j cung fai co hạn chế chứ bạn
lên 2.2 sẽ chạy dc nhièu ứng dụng hơn và có thêm 1 số cái mới ma 2.1 m k thấy có
thêm phần mềm chạy java cho android ở trang dầu
tiện thể bạn nào đã down pm thay đổi chức năng các phím cho máy android thi up lên cho m với bị mất tỳm mãi ma k thấy :(

thangpckb

bạn xài 2.1 nào vậy cho m link down dc ko,mình cài thì dùng dc hơn 1 ngày thì nó báo the appliton has stoped .... please try again

soccon_yeuhatde

ai có game đua xe mà chơi ok trên kaiser android thế này thì share cho em phát

của bạn đây ranging thumder 1.0

bản full down về chơi lun không cần down thêm data
http://www.4shared.com/get/poCVaVKQ/rthunder2_v100.html
đã test trên máy mình chạy rất mượt
chúc vui ^^!

Chỉnh sửa cuối:

thangpckb

của bạn đây ranging thumder 1.0
bản full down về chơi lun không cần down thêm data
http://www.4shared.com/get/poCVaVKQ/rthunder2_v100.html
đã test trên máy mình chạy rất mượt
chúc vui ^^!

chán quá,mình cài android chạy 1 lúc xong tắt máy cóp game vào thì chạy game khởi động lại xong toàn bị các lỗi the applition has stoped.please try again ! chán gỡ ra luôn,chán quá.định dùng bản RS11 nhưng nó ko có ứng dụng file xflore như astro.m ko xài 3g hay wifi nên ko làm j dc :(

soccon_yeuhatde

tại sao mấy bạn dùng toan bị lỗi thế m\nhỉ,m dung bản 2.2.2 đã sửa ở trang đầu
mặc dù đã tắt máy và reset nhiều lần nhưng k bị lỗi như thế,m cũng cài đến hơn chục ứng dụng
cho đến bây h sử dụng vẫn mượt chưa fai install lại lần nào,chán dùng wm thi lại chuyển sang android :D
quên mất
bản update cho hạt nhân android đã sửa ở trang đầu :)
hôm nào m up video chạy android trên máy m cho xem,mượt lắm.hj
mà mọi ng dung ban radio vói spl nào thế
lỗi bắt buộc đóng ứng dụng của bạn thường xảy ra với các bản froyo,do xung đột phần mềm

Chỉnh sửa cuối:
chán quá,mình cài android chạy 1 lúc xong tắt máy cóp game vào thì chạy game khởi động lại xong toàn bị các lỗi the applition has stoped.please try again ! chán gỡ ra luôn,chán quá.định dùng bản RS11 nhưng nó ko có ứng dụng file xflore như astro.m ko xài 3g hay wifi nên ko làm j dc :(
mình cài bản 2.2.2 lên Nand Rom nên không bị các lỗi đó. thường thì lỗi "the applition has stoped" hay gặp khi chạy trên thẻ nhớ có tốc độ kém. Còn bản 2.1 đó là vậy đó bạn phải chịu khó dùng Gprs thôi không cần 3g đâu để tải trình duyệt file về rồi backup lại là sau này có muốn quay về xài bản này chỉ cần restore là có sẵn ứng dụng.

soccon_yeuhatde

2.1 dùng chấn bỏ xừ cứ 2.2.2 mà tương bạn ak,m cũng cài len thẻ nhớ dey chứ,nhung m dùng thẻ tàu class 10,coppy cái j thj nhah thôi rùi,đầu đọc thẻ đểu không xủ lý kịp khéo konf cháy yk chứ.hjhj

2.2.2 hơn 2.1 là chắc chắn. giờ mình đang xài bản 2.2.2 đây vì chạy ổn định hơn 2.1 nhiều.

soccon_yeuhatde

2.2.2 hơn 2.1 là chắc chắn. giờ mình đang xài bản 2.2.2 đây vì chạy ổn định hơn 2.1 nhiều.

đúng là như thế hơn nữa bản này chạy nhẹ hơn mấy bản froyo fai k b
tiện thẻ cho hỏi,mọi ng thấy bản radio vs spl nào tốt nhất
m dung để chơi game oln ma dc co hon 2h la het xủ pin ui"
cú het pin lại chuyển sag android choi game off dc 1h nuaz la tát hẳn^^!

hkmobile

cụ thể hơn chút dc ko bạn mình copy vào thẻ nhớ cài dặt vào nand nhưng vào bootloader ko được

hkmobile

cuối cùng đã up dc trên nand nhưng ko dùng dc wifi và lắp sim nào vao cũng ko có sóng