• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lại một siêu game 3D ra đời-Hell striker- 8 Mb(demo)- s60 3rd

DUCBACLIEU

cho em hỏi sao n81 2gb của em cài vào nó báo là bộ nhớ full là thế nào các bác chỉ hộ với
tức là bộ nhớ kg đủ ,bạn phải xóa bớt để bộ nhớ trống dung lượng đủ chứa GAME này

viet18091991

Mấy pác nào cài vào xoay ngang màn hình mà bị đơ thì vào setting chỉnh accelecrometer sang chế đô of cho đừng xoay màn hình nữa nha, Em bị thuốc mấy lần và đã tìm ra nguyên nhân. Áp dụng với 7 Day nếu các pác chọn xoay fải lun. Have fun.
PS Khó quá. mới chơi tới cửa 9 àh má ơi. T_T:-/

meocon7641

tui mới down game nj hôm wa.chơi suốt từ 11h tới 12h30 thì nghỉ.game hay nhưng không biết cách lưu.vọc mãi.anh em nào bít không.
chơi thì wa tới 12 roài thì phải không nhớ rõ.gặp trùm to đùng cầm cột nhà phang mjnh oy.
chia sẻ it kinh nghiêm test được hôm wa với anh em nha.
gặp con ma dùng bàn tay giữ mình và mất máu. nhớ chú ý đến nó cười.chay lăng quăng(vì nó có phép bong bóng ko lại gần chem được)nó mà cười thì chay ngay khỏi chỗ hiên tại hoặc ấn chạy + *.ấn * lăn nhanh hơn rùi tới chém nó vì lúc này nó đứng im cho chém(dễ wa oy :D)ăn 100%
còn anh em nào pro thì tới của 11 oy gặp con cầm cột phang thì nhớ lừa nó cho nó phang và tránh những cú phang vong quanh của nó.rùi chém giống y em ma ở trên.hem nhớ nữa tại giết được 1 em này có 2 em ra một lúc thế là toi.
để tối rảnh chơi lại.chúc anh em nào còn chưa wa thì nhanh chóng góp mặt tại của 11 và chia sẻ kinh nghiệm wa cửa nhé.

kicoi

tui mới down game nj hôm wa.chơi suốt từ 11h tới 12h30 thì nghỉ.game hay nhưng không biết cách lưu.vọc mãi.anh em nào bít không.
chơi thì wa tới 12 roài thì phải không nhớ rõ.gặp trùm to đùng cầm cột nhà phang mjnh oy.
chia sẻ it kinh nghiêm test được hôm wa với anh em nha.
gặp con ma dùng bàn tay giữ mình và mất máu. nhớ chú ý đến nó cười.chay lăng quăng(vì nó có phép bong bóng ko lại gần chem được)nó mà cười thì chay ngay khỏi chỗ hiên tại hoặc ấn chạy + *.ấn * lăn nhanh hơn rùi tới chém nó vì lúc này nó đứng im cho chém(dễ wa oy :D)ăn 100%
còn anh em nào pro thì tới của 11 oy gặp con cầm cột phang thì nhớ lừa nó cho nó phang và tránh những cú phang vong quanh của nó.rùi chém giống y em ma ở trên.hem nhớ nữa tại giết được 1 em này có 2 em ra một lúc thế là toi.
để tối rảnh chơi lại.chúc anh em nào còn chưa wa thì nhanh chóng góp mặt tại của 11 và chia sẻ kinh nghiệm wa cửa nhé.

thấy bro kể mà ham, chắc phải đợi có version supports for Eseries như 7days quá, chứ ê61i cứ ngồi ngoài nhìn thui:-/

boycz_dude

van chua co ai biet cach save game a;,choi ma khong save duoc thi chan qua,may minh N85 choi rat on,am tahnh va hinha nh cuc chuan

XxbigxX

anh meocon7641 ch0j wa tới 11 cơ a.em cũng tới chỗ tên cầm cột rồi.khó wa thiệt.tưởng đấy mới là cửa 9 chứ.chơi tối nhìn gà hóa quốc rùi ông anh ơi.mai wa nhà em chơi chung đi.xem ai giỏi hơn.tối luyên típ mới được:D

kevin_fire

N81 sao kô cài đc vậy bạn ? khi cài nó chạy đc 1/3 rồi nó hiện lỗi kô cài được...:-?

niceboy_saigon

Chào các pác! mình tải game Hell striker về máy 6120c choi nhưng kòn chưa hiểu rõ lắm về các phím chơi mong các pác hướng dẫn mình thêm. Thank's

spectre123

4 chiều: di chuyển.

0: đánh mạnh.

8,5: đánh nhẹ

#: đỡ, kết thúc.

4,9: mở menu.

Nhớ thanks nhé ;)