• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm cách nào để bẻ khóa wifi cho dt?

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDucDung

Posted via Mobile Device
hình như có 1 thiết bị nhỏ như điện thoại có thể bẻ khoá wjfj đc đó.mấy thằg FBI ở bên Mỹ nó xài cái đó để bẻ khoá wjfj of mấy tổ chức mafia để lấy thông tin jốg như trog flim zậy

nếu có đi chăng nữa cái đó cũng ko bao giờ lọt đc ra thị trường tiêu dùng.có rất nhiều thứ đặc biệt mà ngoài thị trường ko thể tìm đc

ht6868

vào làm chai sting hoặc cốc cafe rùi sài thui:). mình nghĩ đắt lắm chắc 20k:-?. lấy được pass rùi:p lần sau ngồi quán trà đá sài free thui=)). "đơn giản như đan rổ" :)) hì

ngoanrazor

Well-Known Member
vào làm chai sting hoặc cốc cafe rùi sài thui:). mình nghĩ đắt lắm chắc 20k:-?. lấy được pass rùi:p lần sau ngồi quán trà đá sài free thui=)). "đơn giản như đan rổ" :)) hì

Posted via Mobile Device
Kinh doanh cafe kiểu này chắc fá sản wá chỉ làm jàu cho mấy người bán nc trà đá gần wán thôi! Lâu lâu fải đổi pass chứ bn :)

Hoangds

Có 2 loại khoá wifi là WEP và WPA hoặc WPA II. nếu là WEP thì riêng ngồi lap cũng mất 2 tiếng để bẻ khoá. Dùng từ điển dò từng từ 1 cho đến khi nào chúng khoá. Và phải là hệ điều hành Linux. Còn WPA và WPA II thì chỉ có sài USB của hãng aricrack giá hơn triệu cùg backtrack cũng sài hệ điều hành linux mới bẻ đc. Nên bạn đừng hy vọng bẻ đc khoá wifi nhé.

MozillaFirefox

Có 2 loại khoá wifi là WEP và WPA hoặc WPA II. nếu là WEP thì riêng ngồi lap cũng mất 2 tiếng để bẻ khoá. Dùng từ điển dò từng từ 1 cho đến khi nào chúng khoá. Và phải là hệ điều hành Linux. Còn WPA và WPA II thì chỉ có sài USB của hãng aricrack giá hơn triệu cùg backtrack cũng sài hệ điều hành linux mới bẻ đc. Nên bạn đừng hy vọng bẻ đc khoá wifi nhé.

cái vấn đề bẻ khóa wifi này nhiều người nói rùi,Nói chung là rất khó, nếu mà pass là từ ko có nghĩa hoặc là kí tự đặc biệt thì có dò cả ngày cũng ko ra :|

duyduc87

theo e tốt nhất là cứ hỏi chủ nhà là được, ko ai lại hẹp hòi ko cho bít cái pass, mình lại chỉ là khách qua đường nữa chứ :)

adware

khóa này cốt là ở cái router chứ . Đâu có trong dt đâu nhỉ . Mà làm gì phải bẻ . Hỏi pass cho xong . Hay lượn xe vài vòng tìm chổ ghi wifi free rồi tấp vào
Posted via Mobile Device

khanhdbp

Posted via Mobile Device Co' wjfj,ma xjn pass,la con hanh. fuc' day'. Nhu e,chung quanh nha,cha co' kaj' cot. wjfj nao,muon xjn,cung cha dc. Danh` faj? Dut' ruot. Xaj GPRS vay.

adware

Posted via Mobile Device Co' wjfj,ma xjn pass,la con hanh. fuc' day'. Nhu e,chung quanh nha,cha co' kaj' cot. wjfj nao,muon xjn,cung cha dc. Danh` faj? Dut' ruot. Xaj GPRS vay.

Vậy bấm bụng chi hẳn 1 router wifi đi . Đau 1 lần rùi thui . Hề hề

Posted via Mobile Device

lephunghien

thực ra thì cũng chẳng quan trọng cái vấn đề tiền gprs mà ức chế ở chỗ gprs chậm quá! dùng gprs máy tốn pin hơn wifi nhiều nữa.Trừ khi có 3g mạnh mạnh một chút thì còn được chứ gprs chỉ dùng để xem báo hoặc down linh tinh thôi

ninhhot

thực ra thì cũng chẳng quan trọng cái vấn đề tiền gprs mà ức chế ở chỗ gprs chậm quá! dùng gprs máy tốn pin hơn wifi nhiều nữa.Trừ khi có 3g mạnh mạnh một chút thì còn được chứ gprs chỉ dùng để xem báo hoặc down linh tinh thôi
Posted via Mobile DevicePhải cộng nhận là thàng gprs tốn pin thật.k biết ở vn mạng 3g đã phổ biến chưa.còn ở đây thì 3.5g lun sướng.mạng khỏe lem nhưng pin nó cũng ngốn kinh khủng.à e đang ở libya

binhseu

Posted via Mobile Device o Vn thi h moi dang o dang lam quen thoi chu rong rai thi phai 1thoi gian nua. Khu minh luot web qua 3G mang on dinh va manh nhat la tu 1ruoi dem tro di. Ko thua adsl la may, nhanh hon wifi rat nhieu

levietcuong08

Posted via Mobile Device
wifi h chuyển qua 3g rồi. Mà 3g ngốn pin gấp 3 lần wifi lun. Mình gắn vô vi tính down đc có gần 1h30 thj cục pin la om sòm rồi.
Pẻ wifi trên đt là 0% thành công, thj dụ dỗ... lấy pass là xog.

ninhhot

Posted via Mobile Device o Vn thi h moi dang o dang lam quen thoi chu rong rai thi phai 1thoi gian nua. Khu minh luot web qua 3G mang on dinh va manh nhat la tu 1ruoi dem tro di. Ko thua adsl la may, nhanh hon wifi rat nhieu
Posted via Mobile DeviceWifi thì m chưa dc dùng nhưng m thấy mạng 3g ở đây nhanh lắm.k biết ở vn thì như thế nào?

j_cage

Member
tương lai gần VN sẽ có 3G vì thế các máy đời cũ ko có wifi như N73, N72 sẽ có thể dùng 3G để vào mạng rất nhanh và thuận tiện. Còn về bẻ khóa wifi trên đt thì đúng là điều không tưởng, để bẻ khóa wifi trên máy tính cần phải qua bao nhiêu bước với những chương trình tương đối khủng,vậy thì làm sao hđh Symbian đơn giản trên đt có thể làm đc điều đó chứ!

tient38

mình nhớ ở bên box UIQ có cách hưong dẫn bẻ khóa wifi, ae nao có nhu cầu thì sang bên đó ma search

leepek

Dùng 3G đi.Tự làm 1 cái sim 3G free mà dùng. Tĩ tã. Nhưng chỉ free Mobile Internet thôi nhớ. Mình làm 1 sim Mobifone,ngày xưa dùng GPRS free,còn bây giờ dùng 3G. Bạn nào muốn biết.lên yahoo mình hướng dẫn cho.

Status
Không mở trả lời sau này.