• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm đẹp cho Walkman 2.0

hieusaco

không hiểu sao mình copy vào theo đường dẫn, sau đó khởi động lại thì nó đen ngòm, có ai biết tại sao không?

rockmeout

không hiểu sao mình copy vào theo đường dẫn, sau đó khởi động lại thì nó đen ngòm, có ai biết tại sao không?

Các bro khác làm ngon lành rồi đó. Bạn có thể nói lại bạn làm như thế nào không? Bạn nói rõ ra thì anh em mới support được, cao thủ trên diễn đàn đông như quân Nguyên, bạn lo gì!:D

vthien2404

Mình đã gửi email file cho W950i cho bác Congvoi rồi đấy, bác úp lên cho mọi người làm rồi cùng bàn luận xem được hay không nhé.

hieusaco

Các bro khác làm ngon lành rồi đó. Bạn có thể nói lại bạn làm như thế nào không? Bạn nói rõ ra thì anh em mới support được, cao thủ trên diễn đàn đông như quân Nguyên, bạn lo gì!:D

Mình đổi tên folder C:\shared\kastor thành kastor_backup, sau đó mình copy folder kastor và file powervr.ini của bạn vào ổ C\shared (vì trong máy của mình ban đầu không có powervr.ini). Mình đang sài walkman 3.0 cho P1i, bạn xem mình làm sai ở mục nào? mình nhìn thích quá mà làm không thành công.

CongVoi

Super V.I.P
Mình đổi tên folder C:\shared\kastor thành kastor_backup, sau đó mình copy folder kastor và file powervr.ini của bạn vào ổ C\shared (vì trong máy của mình ban đầu không có powervr.ini). Mình đang sài walkman 3.0 cho P1i, bạn xem mình làm sai ở mục nào? mình nhìn thích quá mà làm không thành công.

Cái này là lấy từ WM3.0 sang cho WM2.0 mà,bạn đã dùng WM3.0 ,chỉnh sửa lại nó đen ngòm là đúng rồi:(

vthien2404

Đúng rồi, P1i đã chuyển thành WM3.0 thì nó có sẵn mấy hiệu ứng đó rồi, bạn chỉnh sửa nên nó đen ngòm là đúng, giờ chỉ cài lại WM3.0 thôi.

rokky

mấy cái file đó có đè gì lên file hệ thống ko bác ???? có cần backup lại ko ???

rockmeout

mấy cái file đó có đè gì lên file hệ thống ko bác ???? có cần backup lại ko ???

Hic, mình đã dặn trước là đổi tên file & thư mục cần thay thế để backup rùi mà:-?

Mình không để ý bạn dùng P1. Cái này là của p1 mod sang dùng cho p9 và dòng W mà bạn? ;;)

hieusaco

Hic, mình đã dặn trước là đổi tên file & thư mục cần thay thế để backup rùi mà:-?

Mình không để ý bạn dùng P1. Cái này là của p1 mod sang dùng cho p9 và dòng W mà bạn? ;;)

Mình có giữ lại file backup nên sửa được rùi, có điều sao cái WM3.0 của mình chuyển các mục trong đó nó không thấy tác dụng gì cả nhỉ, mình chọn các màu và các chế độ ở mục này mà cũng không thay đổi gì