• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao cài đặt themes khi đã tải vào iPhone

baoz008

Mình đã install 1 vài thames vào iphone từ wifi nhưng lúc íntall nó lại báo bị privated và ko biết cách nào để set. Mong các bạn chỉ giùm. Cám ơn nhiều.

IPHONE12

bạn phải dùng winterboand nhé trong cydia củng có đó.khi tải theme về rồi thi bạn chỉ cần vào winterboand chọn đúng theme mình vừa tải về là ok thôi.chúc bạn thanh công

baoz008

cydia của source nào bạn ơi! cydia cua pdaviet mình ko add được. Làm sao đây bạn???

fengyushan

cho hỏi dùng itunes add themes vào có đc không ạ.em mới dùng nên không biết nhiều lắm.

vuhoang201087

itune không dùng để add thêm đc bạn ah, bạn download từ cydia hoặc có thể dùng 1 số trương trình khác connect với iphone rồi chép theme vảo iphone thôi, cái này thì bạn chịu khó search trên diễn đàn ha,đã có hướng dẩn cài theme rồi mà