• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao để đăng ký sử dụng soft có trong PDAViet?

hero307

Soft do các bác MOD up lên như trong trong mục "Soft cho UIQ 2.1" thì đăng ký hoặc cờ ráck lấy ở đâu thế các bác? Tui vừa cài Magic Profiles 1.1 mà cho xài có 21 ngày rầu thúi ruột. :-?

tinh_la_gi

Administrator
Bạn nên dùng Magic Profiles Pro 1.2
Phiên bản này khá tốt cho yêu cầu của bạn và key củng tốt !

hero307

Bạn nên dùng Magic Profiles Pro 1.2
Phiên bản này khá tốt cho yêu cầu của bạn và key củng tốt !

Tui cũng cài ver 1.2 rồi, KKK ngon nhưng ko hiểu sao cứ tới màn tạo profile là nó báo error gì đó rồi thoát ra ngoài. Có ai bị như vậy ko ạ? Hay là tại cái bản của tui nó lỗi nhỉ, bạn cho tui xin link down bản của bạn đc ko?
Thx nhìu nhìu...

hero307

Tui cũng cài ver 1.2 rồi, KKK ngon nhưng ko hiểu sao cứ tới màn tạo profile là nó báo error gì đó rồi thoát ra ngoài. Có ai bị như vậy ko ạ? Hay là tại cái bản của tui nó lỗi nhỉ, bạn cho tui xin link down bản của bạn đc ko?
Thx nhìu nhìu...

"Lỗi gì đó" ở đây cụ thể là:

Program Magic Profiles
Reason code LDR-IMPORT
Reason number 2

Đã ai bị cái lỗi này chưa ạ? Smb help me...

lightblue

"Lỗi gì đó" ở đây cụ thể là:

Program Magic Profiles
Reason code LDR-IMPORT
Reason number 2

Đã ai bị cái lỗi này chưa ạ? Smb help me...

Bạn thử gỡ ra cài lại thử? Phần mềm này đã được test khá nhiều và chưa gặp trường hợp nào như bạn cả...

hero307

Bạn thử gỡ ra cài lại thử? Phần mềm này đã được test khá nhiều và chưa gặp trường hợp nào như bạn cả...

Thx all mình đã tìm ra lỗi này. Đó là do mình copy đè file .app trước khi tạo profile có lẽ file .dll ko cho tạo thêm profile. Khắc phục = cách tạo các profile trước khi copy đè :p

killeroflove

các bác ơi giúp em với.
con 990 của em thỉnh thoảng lại bị treo phải reset lại. em mới mua nên cũng chưa cài thêm chương trình gì nhiều nên chắc ko phải lỗi do cài đặt linh tinh. Hay là em chạy lại firmware nhỉ?

TuanAT

các bác ơi giúp em với.
con 990 của em thỉnh thoảng lại bị treo phải reset lại. em mới mua nên cũng chưa cài thêm chương trình gì nhiều nên chắc ko phải lỗi do cài đặt linh tinh. Hay là em chạy lại firmware nhỉ?

Up FW lên là chạy ổn liền mà, :)

khactuyen

bạn cứ vào trang SEVN và vào mục support và làm theo hướng dẫn là được, cài FW mới thì bạn sẽ thấy P990i tuyệt vời như thế nào.