• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao để gỡ bộ icon cài bằng file sis

eternal_vnn

mình thấy đâu có cần restar gì đâu, chỉ cần trước khí chép icon, mở swiss Mgr pro lên, mở setting, chuyển Memory reclaim sang lv 3, reclaim 1 lần, sau đó, chép bộ icon vô, reclaim 1 lần nữa, icon tự động đổi mà, nếu chưa đổi hết reclaim vài lần nữa là xong !
Như vậy đâu có cần restar máy đâu ! Mình toàn làm thía đó ;;)

chời,máy bạn đọc file nhanh nhỉ?chắc có cái thay đổi nhanh,có cái thay chậm.có lần mình reset đúng 5 lần máy nó mới chuyển hết icon.mệt lắm hix hix

@zalman : biểu tg Wm ở đâu vậy bạn?nói rõ các mem mới biết mà giải đáp chứ?

zalman

@zalman : biểu tg Wm ở đâu vậy bạn?nói rõ các mem mới biết mà giải đáp chứ?[/QUOTE]
ah` cái biểu tg W của walkman ở menu ấy.nó vẫn còn mà hok phải biểu tg ban đầu.Bây giờ nó thành cái hình thoi.:-??

eternal_vnn

biểu tg của walkman bị lỗi rùi đó bạn,nếu sau vài lần reset mà máy vẫn ko hiện lên biểu tượng đấy đủ thì bạn tìm gói icon có hình walkman rồi chép các file thay đổi cho Wm (theo mình nhớ thì có file wplayer.mbm đó bạn ) là nó lại hiện lên đầy đủ thui mà.
chúc bạn vui!

zalman

biểu tg của walkman bị lỗi rùi đó bạn,nếu sau vài lần reset mà máy vẫn ko hiện lên biểu tượng đấy đủ thì bạn tìm gói icon có hình walkman rồi chép các file thay đổi cho Wm (theo mình nhớ thì có file wplayer.mbm đó bạn ) là nó lại hiện lên đầy đủ thui mà.
chúc bạn vui!

Để mình thử xem ^^!

Forestgum

ax minh mod xong h xoa' bi mất bieu tg Walkman h làm sao lây lại dây

Mất biểu tượng bạn cần chép 2 file: WalkmanPlayerApplcon và WalkmanPlayer trong gói down từ diễn đàn về rồi chép vào C\Resource\App, xong khởi động lại máy là ok. Chúc bạn sớm lấy lại biểu tượng màu cam yêu thích nhé.