• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao đê rung như Nokia ?

HungSanity

cái kiểu rung của WM kinh quá, ko quen, có bác nào biết chỉnh sửa để nó rung như Nokia ko? rung lên từng hồi ấy

hoangtumodel

chịu khó làm quen đi bạn :D , vấn đề này đúng là khó chịu thật, nhưng cũng chấp nhận dc và ít ai phàn nàn tới

HungSanity

Hic, nghe nói có cách chỉnh sửa registry, nhưng không làm sao chỉnh đc, vừa phát nhạc liên tục vừa rung từng hồi :(

DucLong

Super V.I.P
cái kiểu rung của WM kinh quá, ko quen, có bác nào biết chỉnh sửa để nó rung như Nokia ko? rung lên từng hồi ấy

bạn vào setting chọn vibrate & ring cho cuộc gọi sau đó lựa chọn nhạc chuông cho phù hợp vì nhạc chuông có nhịp điệu khác nhau thì nó rung khác nhau.

Tuong_duc_hong

đúng vậy, bài nào nó cũng rung như thế, nhưng cũng có gì quan trọng đâu... ngày trước em có một phần mềm để đổi kiểu rung của HTC nhưng giờ không nhớ tên nữa... các bác chịu khó serch trên mạng là có ngay mà