• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao quay film dc lau( n6600) mà ko dùng phần mềm

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyends

các bác ơi em có con N6600 hum nọ đi liên hoan bỏ ra quay film thì nó chỉ cho quay có 9s thui là nó "saving" ko cho quay liên tục đến khi hết bộ nhớ thẻ.mà em đã vào phần setting của phần quay film chuyển về bộ nhớ thẻ rùi.Bây giờ làm cách nào để quay film mà ko bi giới hạn như vạy mong các bác chỉ cho em.thanksssssssssssssssssssss các bác nhìu nhìu:-?

Hungpdahl

Well-Known Member
6600 phải cài phần mềm hỗ trợ vào thì mới quay không giới hạn được bạn à.Bản thân máy thì k có chức năng quay không giới hạn đâu.

lamtoanhong

các bác ơi em có con N6600 hum nọ đi liên hoan bỏ ra quay film thì nó chỉ cho quay có 9s thui là nó "saving" ko cho quay liên tục đến khi hết bộ nhớ thẻ.mà em đã vào phần setting của phần quay film chuyển về bộ nhớ thẻ rùi.Bây giờ làm cách nào để quay film mà ko bi giới hạn như vạy mong các bác chỉ cho em.thanksssssssssssssssssssss các bác nhìu nhìu:-?

Đúng như bác Hungpdahl nói 6600 không thể quay phim không giới hạn đc. bạn nên cài soft hỗ trợ như thế không những quay unlimited mà còn đep hơn chương trình gốc của nó nửa.:D

Thanhha_2602

Bạn vào đây tham khảo thêm nhé:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=141&page=9

thangmymobi

Mặc định 6600 chỉ quay được 9 giây thôi còn muốn quay nhiều hơn thì phải cài thêm soft thôi bạn ạ.Chương trình quay không giới hạn thì nhiều nhưng mình thấy có cái này xài tương đối ổn định,dễ sử dụng và nhẹ nữa.

nguyenphuocho

Đây là chương trình bạn cần đây,1 cái quay phim vô thời hạn (tuỳ thuộc vào dung lượng thẻ nhớ còn trống), 1 cái chụp hìng Zoom lên được 8x

donghue

Đổi qua xài N70 đi bạn bi giờ N70ME chỉ còn 4,4tr (hàng xách tay), 6600 quay phim tệ lắm, thà kg quay còn hơn he he, còn chụp ảnh zoom 8x là chỉ để hù con nít mà thôi vì giới hạn của phần cứng là máy ảnh VGA mà

Jangnhut

Nói tóm lại là nếu không dùng phần mềm thì 6 béo không quay phim trên 10s được.Các pác hơi bị lạc đề rùi đó

Status
Không mở trả lời sau này.