• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm thế nào cải thiện được độ rung trên X1

minhzin

HIện tôi đang dung X1, khi nhận cuộc gọi đến chu X1 của tôi rung rất nhẹ. Nếu đi xe máy ngoài trời thì chịu không thể biết được vì không cảm thấy rung rung gì cả.KÍnh mong Pro nào đã dùng và sử dụng X1 rồi thì chỉ bảo.Cám ơn rất nhiều

viettouch2

ko có cách nào cải thiện rung được đâu bác. cái này thuộc về phần cứng nó thiết kế vậy rùi

DucLong

Super V.I.P
Thay đổi nhạc chuông nhiều khi độ rung nó tăng lên đấy.(do nhịp diệu của bản nhạc khác nhau). Hoặc tìm cách làm sạch vì Bụi bám vào cục rung nhiều cũng giảm độ rung.

hbemine

bạn cài thêm touch response nó có chỉnh thêm cương độ rung cho máy, nếu không được thì thay rung Ok

Thay đổi nhạc chuông nhiều khi độ rung nó tăng lên đấy.(do nhịp diệu của bản nhạc khác nhau). Hoặc tìm cách làm sạch vì Bụi bám vào cục rung nhiều cũng giảm độ rung.

Bạn longnguyen30 cho mình hỏi muốn cài nhạc chuông và nhạc tin nhắn mình zo đâu cài vậy ??mình mới xài X1 này nên k biết cài làm sao.mong bạn hướng dẫn cụ thể và chi tiết dùm mình cám ơn bạn nhiều

anhquancr

Bạn longnguyen30 cho mình hỏi muốn cài nhạc chuông và nhạc tin nhắn mình zo đâu cài vậy ??mình mới xài X1 này nên k biết cài làm sao.mong bạn hướng dẫn cụ thể và chi tiết dùm mình cám ơn bạn nhiều

Vấn đề cài nhạc chuông và nhạc tin nhắn trên diễn đàn đã hướng dẫn rất nhiều rôi mà. đơn giản là bạn chép đoạn nhạc mình thích vào thẻ nhớ (để nằm ngoài, không chép vào thư mục nào cả). sau đó bạn vào setting>all setting>Sounds & notìications> notìications ......
Lưu ý là đoạn nhạc cài tin nhắn phải cắt 1 doạn ngắn vừa đủ không sẽ hát hết bản nhạc đấy

soniX1

bạn cài thêm touch response nó có chỉnh thêm cương độ rung cho máy, nếu không được thì thay rung Ok
bác có thể cho em phần mềm touch response và hướng dẫn cách sử dụng được không ạ

volkute

bạn chọn bài nhạc chuông dài thì nó sẽ rung dài, ngắn sẽ rung ngắn.

keviltran

bạn thử xài chuơng trinh vibro 0.8 sau đó thiết lập cho phone 1000, 1000 thử xem