• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm thế nào để thay đổi icon trong start của sp????

bambu1310

Mình mới dụng con HTC s620, mình muốn thay đổi các icon cho nó, cài themes chỉ thay đổi được giao diện bên ngoài, pro nào biết software nào làm cái đó chỉ cho mình với???:(

ngutamtieu

Bạn chịu khó search trong Theme và Skin nhé, có hướng dẫn đủ rồi đấy, muốn ăn thì lăn vào bếp mà ^^ lập topic kiểu này tràn lan lắm

bambu1310

mình thử nhiều themes và skin rồi, nhưng dùng themes thì chỉ thay đổi được mỗi giao diện bên ngoài còn khi vào start thì những icon vẫn là cố hữu, chưa thay đổi đc:-/

lilzorro

cái này mình cũng tìm lòi mắt ra mà không thấy. NguTamTieu biết chỗ nào thì chỉ cho anh em cái. người ta mất công hỏi thì bạn trả lwif giúp cái. có gì đâu. :D

mafia1986155

Máy người khác thay đổi được Icon, còn máy mình thì không được gì hết nản. Hehehe Spam chút chơi