• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Landscape - xoay cả 2 hướng for N95

Status
Không mở trả lời sau này.

DEVIL_BESIDE_YOU

Đúng là xoay được 2 hướng thật .......mình năng cấp phần mềm lên phiên bản mới nhất nó mới chịu xoay đó ...hehehehe

indalecio

Mấy phần mềm xoay này cung hay nhưng muh chưa có hotkey để activate với deact. Lúc nào nó cũng xoay, tắt đi hơi mệt *+*

all_in

cái này khòa bàn phím nó vẫn tự động quay còn cua sami thì khóa lại nó ko quay nữa :D

trinhha

đúng vậy thật. cái này xoay rất tốt cả 2 hướng nhưng khi khóa phím nó vẫn hoạt động như thường. vậy thì nhanh hết pin nhỉ? hy vọng bản sau sẽ tốt hơn!

hoangtrongdat

Bạn mình vừa gửi cho mình phần mềm này, PM này sẽ xoay hai hướng, xài hay hơn Rotateme, cần phải sign trước nha các bạn, mình gửi lên đây các bạn dùng thử nha:D. Nếu hay thì đừng quên thanks mình nhé:D. Mình đã dùng tốt trên N95 rồi.

mình click file đính kèm thì chỉ ra 1 cửa sổ web mới trắng tinh? Làm thế nào để download được bạn ơi? Bạn có thể gửi file landscape pro_n95 đó vào hộp thư của mình được không> hoangtrongdat2003@yahoo.com.vn.
Cảm ơn rất nhiều và mong trả lời của bạn.

minhkhoa2007

mình click file đính kèm thì chỉ ra 1 cửa sổ web mới trắng tinh? Làm thế nào để download được bạn ơi? Bạn có thể gửi file landscape pro_n95 đó vào hộp thư của mình được không> hoangtrongdat2003@yahoo.com.vn.
Cảm ơn rất nhiều và mong trả lời của bạn.
Có lẽ bạn mới gia nhập nên chưa down được đâu,bạn thử tải ở đây xem sao.

http://www.mediafire.com/?mhmletqorym
Bạn phải sign đó nha.

hoangtrongdat

landscape

Bạn mình vừa gửi cho mình phần mềm này, PM này sẽ xoay hai hướng, xài hay hơn Rotateme, cần phải sign trước nha các bạn, mình gửi lên đây các bạn dùng thử nha:D. Nếu hay thì đừng quên thanks mình nhé:D. Mình đã dùng tốt trên N95 rồi.

sao mình click vào file của bạn mà chỉ ra cửa sổ trắng? bó tay rùi!

Status
Không mở trả lời sau này.