• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làng PV và số 1

Status
Không mở trả lời sau này.

yingzhou

Cho spam hết giáng sinh vậy. Sau giáng sinh là lập thiết quân luật với box 8 thôi. Hehe. Sẽ có ý kiến lên BQT. Không tính bài trong box 8 nữa. :))

Bete

Tin mới nhận: Người có nguy cơ bị "bụp" nhiều nhất & không còn đường về VN đó chính là Yingzhou với cái "thiết quân luật" gây tâm lí bất an cho những bà con chỉ hoạt động ở Box 8
=)) =)) =))

Tom_codon

Super V.I.P
Cho spam hết giáng sinh vậy. Sau giáng sinh là lập thiết quân luật với box 8 thôi. Hehe. Sẽ có ý kiến lên BQT. Không tính bài trong box 8 nữa. :))

Trời ý kiến của bác Châu sáng suốt quá...!
Em mà không Spam được tức là không ai Spam được.Nếu không ai Spam thì cũng có nghĩa em Spam làm gì :D :D :D :D

yingzhou

Cán bộ không tính bài thưởng trong box 8 đấy nha. :)) Lo spam tùm lum đi. Hehe!

Bete

khửa...khửa...
Con trâu già được thêm 1 cái danh hiệu nữa là: Kẻ_khủng_bố_số_1_box_8

:D:D:D

yingzhou

Te ơi bà Spam khủng khiếp quá! Hộp mail của tui đầy nhóc bây giờ nè. :(

Phoenix

Có một đôi lý tưởng số 1 của làng PV, đó chính là yingzhouBete :)) :)) :)) :)) :))

yingzhou

Có một đôi lý tưởng số 1 của làng PV, đó chính là yingzhouBete :)) :)) :)) :)) :))

Hix! Đồn thì vào topic nghe đồn hen! Ở ngoài này đồn tùm lum là chém chít đó. Hên cho bạn là có em gái dễ thương đó. :))

Bete

Phoenix được danh hiệu tung_tin_đồn_thất_thiệt_số_1

he...he...

Bete

hehe vừa mới sưu tầm được thêm 1 nhân vật số 1 nữa òi
Phamdung: Kẻ_phóng_ngoài_đường_số_1_pv (nghe đồn trong vòng chưa đầy 48 tiếng mà anh này chạy xe máy ngoài đường hơn 700km)

Phoenix

Vừa mới phát hiện ra BeTe là người nghiện shopping số 1!
(nhìn đống điện thoại của bà chỉ sưu tầm trong có vài ngày mà bằng người khác lao động cả năm trời...)

Bete

hehe. Con gái ai mà chẳng nghiện Shopping chứ. Chỉ có một tẹo của làm của để dành thôi mừ :D

Bete

hihi

Kẻ_can_đảm_nhất_PV
đã có sự soái ngôi. Oanh ngố nhà ta đã lọt xuống vị trí số 2 và số 1 hiện nay chính là Mod Trần Bẹp

=)) =)) =))

Bete

Hờ...hờ... Lại có sự soái ngôi một lần nữa cho danh hiệu Kẻ_can_đảm_nhất_PV. Danh hiệu này hiện nay đang nằm trong tay Mod Bobi bởi những phát ngôn chất chứa đầy...cuồng vọng >:)>:)>:)

oanhngo

hihi

Kẻ_can_đảm_nhất_PV
đã có sự soái ngôi. Oanh ngố nhà ta đã lọt xuống vị trí số 2 và số 1 hiện nay chính là Mod Trần Bẹp

=)) =)) =))

theo Như MrTrung đồn box "Giang Hồ Đồn " thì BeTe là người khó tính số 1 thế giới ! hahahahahahaaa
oanhngo thấy vậy nói vậy thôi nha ! :-?? pótay.nước mắm.cơm :)) :)) :)) =)) =)) =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.