• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lanternsoft LockUnlock v1.04 S60v5^3 -Việt hóa bởi Dragon459 [18-09-11]

Dragon459

Manager
Lanternsoft LockUnlock v1.04 S60v5^3 -Việt hóa bởi Dragon459 [18-09-11]
Thêm tùy biến khóa và mở khóa [18-09-11]

Ứng dụng mang đến nhiều tùy biến để bạn có thể dễ dàng khóa và mở khóa điện thoại như :bấm đúp nút menu để khóa phím,khóa và mở khóa bằng nút nguồn , mở khóa bằng nút camera ....
khóa bằng cách "chọt" đúp vào góc trái màn hình :D - chức năng này mình test thì chưa nhạy lắm.lúc "chọt" đúp 1 lần được.lúc phải "chọt" đúp 2 lần ms khóa
Tuy nhiên có 1 lưu ý là các bạn chỉ có thể set hoặc mở khóa hoặc là khóa cho cùng 1 nút
Và có thể xung đột với các phần mềm có sử dụng "hót" key .các ae lưu ý nhé

Ứng dụng còn khá nhiều tùy biến.mọi người cùng test trải nghiệm

quên mất : ae cung test xem có phải bản này k hiển thị icon đúng k??:( máy mình k hiện đúng icon mà chỉ hiện biệu tượng chung của các ứng dụng thôi

Hình ảnh phần mềm
Các bạn xem tạm hình bản ENG

Link download

Lanternsoft LockUnlock v1.04 S60v5^3 Việt hóa bởi Dragon459

Bản việt đã fix lại icon anna by Dragon459 ^^

Chỉnh sửa cuối:

kaise

soft này hay thật.tiếc là k có máy để test.hix hix.

nnt_90

máy bị gãy mất phím khóa màn hình, tìm hoài mà không ra, sài vhome cảm giác máy không mượt, cuối cùng sài cái này tuyệt.

minhtuanhttm

dùng CFW là ngon mà Swip hoặc Taptounlock ấy bạn, khỏi cần dùng cái phím khóa ấy nữa kêkee