• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Launcher 7 Thay đổi giao Diện Android thành WP7 (Cập nhật v1.1.12.3)

Sanvu88

Member
update Launcher 7 - Donate v1.1.9.2

Có gì trong phiên bản này:

loại bỏ không sử dụng bitmap cho mỗi ứng dụng từ bộ nhớ cache biểu tượng (cải thiện vấn đề bộ nhớ), gỡ bỏ một số đồ họa (tăng độ mượt ). Và một số thay đổi nhỏ

https://www.box.com/shared/x8jyy6r98bkvaaru12f2

Last edited by a moderator:

venusian

Moderator
Cập nhật Launcher 7 - Donate v1.1.10

Có gì mới:

1. Nút tìm kiếm đã được thêm vào app drawer
  2. Sửa lỗi không nhất quán khoảng cách giữa các biểu tượng app drawer
  3. Sửa lỗi tile email crash
  4. Nội dung tile calendar có thể bị thay đổi
  5. Tile calendar sẽ không khởi động với nền trong suốt khi được tạo ra

sututam

tuyệt vời. không thể tuyệt vời hơn được nữa. em dell venue của mình giờ như em dell venue pro rồi. thank chủ top nhiều

tampham

mính dùng dell streak 5 sao các icon bên trang app hình như là hơi nhỏ, có cách nào cho lớn hơn không hay là do màn hình lớn nên các icon chỉ thể hiện như vậy

venusian

Moderator
mính dùng dell streak 5 sao các icon bên trang app hình như là hơi nhỏ, có cách nào cho lớn hơn không hay là do màn hình lớn nên các icon chỉ thể hiện như vậy

Kích thước icon nó chỉ đc thế thôi bạn ạ. Bạn muốn nó to lên thì chắc phải tự Mod lại.

venusian

Moderator
Cập nhật Launcher 7 - Donate v1.1.12.3

bamrpOLuS-nxFwpK1ZJyUjSr-AG80jiY-kPUtgdxct8xYQwpUmTb5DxYcRFdZhEWJYZp
Fyk3BBgDTlRaG-r_pk6JU1siJpBPqHCJAYcx_9scjl5-Casv1pkvDTY34dOV9RucHMA

LINK:
http://www.mediafire.com/?xde6u3tq2eytdke

venusian

Moderator
link(wp contact, wp dialer) bi die het roi chu thot oi(sr k co vietkey)

Tài khoản Mediafire của mình đã bị Block hết. Và số ứng dụng đó mình cũng đề đã xóa nên giờ không thể phục hồi lại đc. :(