• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

dangduc

Bạn đăng nhập xong vào phần Series60 3rd 技术交流区 , sau đó nhấn vào nút như hình để post bài :

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

Chỉ cần 5 bài spam hay cái gì cũng được. Kinh nghiệm của mình là bạn cứ vào 5 chủ đề, post 1 câu "Duo xie nimen" là ok :p

Hihi ! Bác chứ Dou xie đi rùi nó ban nick bác lúc nào hem bít ! Hí ! Lập topic post bài mới nó được nhiều money ( OP ) hơn ! Các bạn post luôn số thứ tự bài viết của các bạn lên đây ! Bọn mình sẽ cố gắng giúp đỡ download cho mọi người ! Thân

belaiphichau

nghe lời anh kojiro em chơi "Duo xie nimen" 5-6 cái topic luôn!tới đâu tới.Y' mà câu đó nghỉa là gì vậy huynh?

Kojiro

Super V.I.P
hix,trangheohn đã đăng ký nick từ hồi nào mà lấy files nhanh quá vậy,mình mới đang ký cách đây củng lâu rồi mà vẫn đến gần hơn 10.000 lượt mới đến mình,làm cách nào mà nhanh thế

Mình đang ký dùm được 6 ngày rồi đó bạn chứ không phải mới hôm qua đâu :p

anh giúp em lấy file cer với
Imel em là:351851019039008
nếu được anh co link dowload với nha
h2i_2nh@yahoo.com.vn
cam ơn anh trước nhé

@all: Các bạn không nên nhờ như vậy. Các bạn hãy theo hướng dẫn tại trang 1. Nếu có thể mình chỉ giúp lấy file dùm các bạn thôi nếu các bạn dẫn link bài post.
Những bài đề nghị post bài dùm sẽ bị xóa mà không cần thông báo.

Thân!

Nghĩa là cảm ơn bạn đó mà

Chính xác là "Đa tạ các bạn" :p

dangduc

Chài chài ! Đa tạ là đại ca xem phim tàu nhìu quá ! Giờ phải là cảm ơn ! Đa tạ nó lại tưởng mình người thế kỷ trước thì khổ Hí !

galaxy_89

mà anh kojiro ơi,file cer của em chừng nào có vậy,nôn muốn sốt ruột luôn nè,em down gần chục pm unsigned đợi sẵng,mà mấy hôm rày ko thấy anh phone cho em,sốt ruột quá 8-|

kaizuki

chán thật mấy cái bài toàn dzễ thế mà sao mình tính đúng nó lại bảo là sai :)) , đúng là chuyên lạ , hay là anh Kọ vào dơn hộ em file với :(

Kojiro

Super V.I.P
Hix, trong trang của họ có mục Symbian OS-9.1/9.2 Discussion Section và Requests for existing s60v3 Certificate only here
http://www.opda.net.cn/viewthread.php?tid=37968&extra=page=1
tức là họ yêu cầu post yêu cầu vào mục này, mình làm theo hướng dẫn post vào mục toàn tiếng Trung, không biết có bị "xử lý" không nữa.

Bạn phải post av2o đây cơ, link của bạn là nơi người ta up các file cer làm xong lên mà. Vào http://opda.net.cn/viewthread.php?tid=26592&extra=page=1 để đăng ký nha bạn!

tayninhbuon

Dịch tiếng tàu sang tiếng Anh

Mình xin hướng dẫn các bạn dịch Ngôn ngữ web www.opda.net.cn (China) sang tiếng Anh cho thuận tiện mà Register

Đầu tiên các bạn vào trang web này : http://www.systran-software.cn và chọn vào chữ URL thì được như thế này (ảnh )

Sau đó copy line của trang web muốn dịch ( vd trang này : http://www.opda.net.cn ) sau đó nhấn vào Translate thì như thế này ( ảnh minh họa )

Bây giờ các bạn có thể đăng ký vô tư mà không còn sợ lân quăn nữa

Chỉnh sửa cuối:

kaizuki

em mới đăng kí thành công và đã gửi bài viết 57738# nếu anh nào rảnh mong có thể lấy hộ em được ko ạh , em ko bit pót chỗ nào cho đủ 5 bài , mong dc sự giúp đỡ của mọi người Email : kyoshjjru_tcx@yahoo.com

Kojiro

Super V.I.P
Tại sao xóa bài mà không nói lý do gì ? nếu muốn xóa thì cũng pm cho người ta biết là tại sao xóa

Có thể bạn bị xóa vì đề nghị sign dùm! Đã có thông báo, chúng tôi có thể xóa không cần thông báo!

Thân!

duy_ctytvxdkg

Mình xin hướng dẫn các bạn dịch thằng OPDA này sang tiếng Anh cho thuận tiện mà Register

Bây giờ các bạn có thể đăng ký vô tư mà không còn sợ lân quăn nữa
Nếu cần dịch hết các chủ đề thì có thể làm theo cách của bạn í hoặc sử dụng babel fish của yahoo còn nếu chỉ cần dịch một số thông tin đủ để register thôi thì bạn cứ click vào nút English view trên thanh menu bar của diễn đàn là OK rồi.

Mời xem hình:

Cuối cùng xin thông báo tình hình cung cấp file cer đến đây rồi: 40801-42142

B

Beelzebub

Guest
Vào đây http://www.opda.net.cn/forumdisplay.php?fid=5
lập 1 topic để báo danh là được cấp ngay 50 OP币 down thoải mái.
Nội dung dạng như sau: 我是新手! 请大家多指教 ! 谢谢 :D
Tiêu đề là 新手报道
Nếu hùng hục spam 30 bài nữa thì hầu như cái gì cũng down được trên này (trừ những cái đòi 2 tích phân trở lên):))

hung66000

M hôm nọ có nhờ kpd sign giúp ct kpd 2.3 họ có làm giúp M và gửi kèm cho cả file cer nhưng M sử dụng file cer đấy để sign ứng dụng toàn bị lỗi . Hình như file k3y cũ của M k sử dụng đc bạn nào có file k3y mới thì gửi giúp cho M xin dùng thử xem đc k . Cám ơn nhiều :(:)(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.