• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

minhkhoa2007

Cho mình xin file cer của máy Ê65(máy của em mình),mình cảm ơn nhiều.
Imei:353263016953355

hoctronam

m lấy được file .cer về rùi,dùng chương trình PDAVIET sign,
cho m hỏi là dùng key là gì?
sao mình dùng key của CT đó mà kô sign được
nó báo lỗi "signsis" í not reconnized á an internal ỏ ễtrnal command,operable program ỏ batch file'
........................................DOne!
.
[Nhan phim bat ki de thoat]
.
Press any key to continue . . .

nbgchau

Mình lấy được file cẻ rồi, nhưng mà hình như không cần post bài đâu vì mình chưa post bài nào mà họ đã có file cer cho mình rồi, các bạn chỉ cần chờ vài ngày là có thôi.
Thanks ban đanguc
=D>

Trang này bi giờ có chức năng English View, bạn chịu khó làm như ban dangduc hướng dẫn là OK.

Nếu các bạn thấy khó đăng ký quá thì vào trang này của mình , mã nguồn tương tự với trang đó nhưng được việt hóa làm theo sẽ đăng ký được ! Thân

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
m lấy được file .cer về rùi,dùng chương trình PDAVIET sign,
cho m hỏi là dùng key là gì?
sao mình dùng key của CT đó mà kô sign được
nó báo lỗi "signsis" is not reconnized as an internal ỏ external command,operable program ỏ batch file'
........................................DOne!
.
[Nhan phim bat ki de thoat]
.
Press any key to continue . . .

Bạn dùng fil3 k3y trong gói file cer bạn dơn từ OPDA về đấy! Không dùng file k3y của PM sign nha!

hoctronam

:-/minh phải dùng mật khẩu của key la gì cho đúng đây ???
m thử dùng 000000,123456, dùng lun cái có sẵn của chương trình nhưng kô được???
vẫn báo như hồi chủa sign????????????
như PM này vậy...:-/

Chỉnh sửa cuối:

kaizuki

bạn thử dùng code này xem sao nha :D 31536u2 coi thử xem có được hay ko okay ;)

Kojiro

Super V.I.P
:-/minh phải dùng mật khẩu của key la gì cho đúng đây ???
m thử dùng 000000,123456, dùng lun cái có sẵn của chương trình nhưng kô được???
vẫn báo như hồi chủa sign????????????
như PM này vậy...:-/

Còn 1 cách nữa đó là rename tên ứng dụng ngắn lại và chú ý không có khoảng cách giữa các từ với nhau nhé bạn!

dawnrain80

Em mày mò cả buổi mà không đăng kí được. Nhờ bác lấy hộ cer cho em nhé. Máy Nokia 6120 classic;
emei:356255019071943
Tks bác nhiều

ngpcuong

Sign

Chào bạn!!
Mình down được file cer về rồi và sign thử các ứng dụng thấy đều chạy cả. Nhưng chỉ có 2 phần mềm mình cần nhất lại sign không được tức quá trời.
đó là advanced calll Manager và WebGate.Advanced.Device.Locks.v1.01. không tài nào sign được . dùng đủ mọi cách cũng không được bạn giúp mình sign 2 phần mềm này với . cảm ơn bann nhiều.
Máy của mình là con : P990i
Mình gửi cả IMEI và file cer trong file đính kèm bạn sign giúp mình nhé.
rất mong được bạn hồi âm sớm...chào bạn.
mình dùng phần mềm để sign sis như PVSignSISX.exe cũng không ăn thua gì toàn báo lỗi.
file I/O fault can't open...WebGate.Advanced.Device.Locks.v1.06.67.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-BiNPDA.sis

Kojiro

Super V.I.P
Chào bạn!!
Mình down được file cer về rồi và sign thử các ứng dụng thấy đều chạy cả. Nhưng chỉ có 2 phần mềm mình cần nhất lại sign không được tức quá trời.
đó là advanced calll Manager và WebGate.Advanced.Device.Locks.v1.01. không tài nào sign được . dùng đủ mọi cách cũng không được bạn giúp mình sign 2 phần mềm này với . cảm ơn bann nhiều.
Máy của mình là con : P990i
Mình gửi cả IMEI và file cer trong file đính kèm bạn sign giúp mình nhé.
rất mong được bạn hồi âm sớm...chào bạn.
mình dùng phần mềm để sign sis như PVSignSISX.exe cũng không ăn thua gì toàn báo lỗi.
file I/O fault can't open...WebGate.Advanced.Device.Locks.v1.06.67.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-BiNPDA.sis

Bạn rename 2 Pm đó thành chỉ ACM và ADL thôi là ok! Tên Pm khi sign cần ngắn và chú ý không có khoảng trắng giữa các từ nhé!

minhkhoa2007

Không biết số thứ tự cuảmình là số mấy nữa,mong được sự giúp đỡ, mình post ở trang 17.

CongVoi

Super V.I.P
Không biết số thứ tự cuảmình là số mấy nữa,mong được sự giúp đỡ, mình post ở trang 17.

Trang 17 nào hả bạn?? Ở Opda à??Bạn không nói nick bạn ở đấy là gì thì làm sao mà biết được??:-?:-?

minhkhoa2007

Thì mình chỉ sử dụng nick này thôi,mình đã post ở trước trang này(trang này là trang 18 nè;;)) Mong ban giúp đỡ.

Status
Không mở trả lời sau này.