• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy free n-gage action code.

tungabcs

ko biết hiện nay đã có bác nào lấy được key từ dịch vụ này chưa
nếu ai có tin tức gì mới xin Pm cái!
hơ hơ làm j có chuyện nó phát game miễn phí kiểu này nữa, đằng nào thằng n-gage cũng sắp sập đến nơi r>"<

demxuanthu

mình mua máy n85 co tấm code nhưng mình nhập vào máy nó không chịu vậy mình phải lảm sao vậy bạn
Posted via Mobile Device bạn đọc kỹ hướng dẫn tấm code đó nhé. Khi cào sẽ có code và số đầu tiên là zero có nghĩa là số 0 chứ ko phải là chữ o. Bạn làm lại đi nhé. Code sịn đấy.

anhxxxlove

nokia nó kêu 3 ngày sẽ có code, hok bít được hem, dù sao cũng cảm ơn chủ thớt ..... :)

tienlp

lưu ý là chỉ có ai lên trang này, đăng kí 1 nick thì mới dc key, các bác nào dùng acc n-gage cũ của mình thì có đợi hết 3 ngày cũng ko dc đâu
Trong mail có ghi thế này:

Please note, Game Activation Codes are only to be issued to NEW N-Gage members (gamer's who have submitted a NEW N-Gage membership request whilst completing the N-Gage Wizard)

Tạm dịch:
Vui lòng lưu ý, Mã Kích Hoạt Game chỉ phát cho những Thành viên N-Gage MỚI (những người đăng kí làm thành viên n-gage thông qua N-Gage Wizard - tức là trang web trên kia)

salemthecat100

có code rồi ah, vậy bạn tải game ngate trên trang chủ về ( nhớ là trang chủ) rồi về cài vào ngate, nó sẽ báo là trial, vào chơi có chữ activation code, nhập code vô.....:)