• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy lại link và up lại soft+themes+games đã mất

kiet_xu

Hiện diễn đàn trong thời gian nâng cấp nên các file đính kèm trước đây không thể download về được.Mình lập ra chủ đề này để các bạn có yêu cầu up lại file hoặc lấy lại link đã chết mình sẽ cố gắng khôi phục lại.Bạn nào có yêu cầu thì nhớ nêu tên soft or games or themes kèm theo đường link đến trang pdaviet có chứa link và file đã hỏng nhé.Thân!

Lưu ý:Không spam nhé^^

zaick

cho mình xin mấy soft và game dạng .cab cho samsung i320 mới. thanks bro.

kiet_xu

cho mình xin mấy soft và game dạng .cab cho samsung i320 mới. thanks bro.

i320 với chạy hệ điều hành WM05 với màn hình QVGA Landscape giống Moto Q vậy bạn có thể vào trong topic "ứng dụng cho SP - cập nhật" để down soft và "Game SP - cập nhật' để down game. Khi down nhớ xem có phải dành cho màn hình QVGA Landscape không đó

huyhoang589

Bạn cho mình xin phần mềm NetworkFrame cho wm5 dạng file *.cab được không.Hiện mình đang sử dụng máy bavapen BP 800. Cảm ơn !!!