• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox 2.42 Cr**k Việt hóa và mod icon

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

cài rồi nhưng khi updat nhạc là nó tự động thoát.vậy đó anh Thang

-- Nếu lúc đầu ai đã cài phiên bản này mà sử dụng hát suốt cỡ 6 tiếng đồng sau đó chương trình tự động đứng và nó tự thoát ra sau đó bạn vô lại Update nhạc nó tự thoát ra là phải rồi
-- Giải thích
  1. Vì từ phiên bản 2.30 trở đi là hãng www.lonelycatgames.com nó đã bảo mật cao nên nếu ai dùng Cr@@@ck Full thì không thể nào xài lâu được cả
  2. Vì phiên bản cr###ck chủ yếu là để test thử xem chương trình đó có lỗi hay ko để cập nhật.
  3. Suy ra : các bạn nào muốn dùng phần mềm của hãng www.lonelycatgames.com nên mua Key Bản Quyền là ok nhất

Chúc các bạn vui vẽ và hưởng ứng phần mềm​

thaonhanh

-- Nếu lúc đầu ai đã cài phiên bản này mà sử dụng hát suốt cỡ 6 tiếng đồng sau đó chương trình tự động đứng và nó tự thoát ra sau đó bạn vô lại Update nhạc nó tự thoát ra là phải rồi
-- Giải thích
  1. Vì từ phiên bản 2.30 trở đi là hãng www.lonelycatgames.com nó đã bảo mật cao nên nếu ai dùng Cr@@@ck Full thì không thể nào xài lâu được cả
  2. Vì phiên bản cr###ck chủ yếu là để test thử xem chương trình đó có lỗi hay ko để cập nhật.
  3. Suy ra : các bạn nào muốn dùng phần mềm của hãng www.lonelycatgames.com nên mua Key Bản Quyền là ok nhất

Chúc các bạn vui vẽ và hưởng ứng phần mềm​
vậy bạn cho mình hỏi để sử dụng một bản full thật sự mình phải làm sao???

MinhThang

Manager
vậy bạn cho mình hỏi để sử dụng một bản full thật sự mình phải làm sao???

Thì phải mua License chứ sao nữa bạn. Dùng đầy đủ chức năng và update thỏa mái khi có phiên bản mới.

ch0kjuv0

EM cài vào mà không chạy được. Chọn icon để chạy nó cứ báo lỗi rồi Reset máy luôn ak
Giúp em với

MinhThang

Manager
EM cài vào mà không chạy được. Chọn icon để chạy nó cứ báo lỗi rồi Reset máy luôn ak
Giúp em với

Bạn đã làm theo hướng dẫn chưa:

Mã:
Mọi người down về rùi Install tệp Jukebox 2.42 Vietnamese.sis trước rùi Install tệp XXXXX.sisx sau nhé!! OK thế là có thể dùng bản full mà không cần nhập KKK luôn

ch0kjuv0

Em đã làm như hướng dẫn rồi mà khi chạy nó hiện ra toàn màn hình màu xanh báo lỗi gì đó rồi reset máy luôn. Caì một cái chương trình không cài XXXX nó cũng báo lỗi. Giúp em với ak. Nó cứ hiện ra toàn màn hình màu xanh dương rồi reset thôi điên đầu quá.

MinhThang

Manager
Em đã làm như hướng dẫn rồi mà khi chạy nó hiện ra toàn màn hình màu xanh báo lỗi gì đó rồi reset máy luôn. Caì một cái chương trình không cài XXXX nó cũng báo lỗi. Giúp em với ak. Nó cứ hiện ra toàn màn hình màu xanh dương rồi reset thôi điên đầu quá.

Bạn thử down bản trên trang chủ của LCG về cài xem sao.

220T280

Gần đây bạn có 4mat máy không. Theo mình đc biết thì các phần mềm của LCG thường bị lỗi báo màn hình xanh khi 4mat máy nhưng ko 4mat thẻ. Hùi trc dùng s60v2 thì mình đc biết Xplore là hay bị nhất. Có lẽ do có data lưu trên máy bị mất đi khi 4mat đã gây ra lỗi này

ch0kjuv0

Gần đây bạn có 4mat máy không. Theo mình đc biết thì các phần mềm của LCG thường bị lỗi báo màn hình xanh khi 4mat máy nhưng ko 4mat thẻ. Hùi trc dùng s60v2 thì mình đc biết Xplore là hay bị nhất. Có lẽ do có data lưu trên máy bị mất đi khi 4mat đã gây ra lỗi này

Mình có 4mat nhung 4mat cảu máy lẫn thẻ một lần luôn mà là 4mat lâu ui cả tháng ui.

nguyenson_44

Bạn rút thẻ ra và 4mat cả máy lẫn thẻ xem sao? Mình nghĩ chỉ còn cách này thôi. Vì máy có lên được màn hình chính nữa đâu mà chỉnh hoặc sửa chứ.

hunterviet

Well-Known Member

Bạn lên trang chủ lcg down bản jukebox 2.42 trial về dùng, vào cài đặt theo ý bạn, chọn thư mục quét nhạc, chạy nhạc rồi thoát ra và gỡ bỏ, rồi cài lại bản crk là dùng ngon liền, chúc bạn thành công:D

ch0kjuv0

Cảm ơn mấy anhn em đã làm được rồi ak. H thì Okie rồi. Ak mà cho em hỏi cái phần mềm này có skin nào khác không ạ

hunterviet

Well-Known Member
Cảm ơn mấy anhn em đã làm được rồi ak. H thì Okie rồi. Ak mà cho em hỏi cái phần mềm này có skin nào khác không ạ

Cái này dùng theme của máy làm giao diện đó bạn, quá pro mà cần gì theme cho juke nữa:D