• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox v.2.71-v2.72 VI - EN bởi SymPViet - trình nghe nhạc quen thuộc

2356

đây là hướng dẫn của livelife . bên IP .

Mình xin bản 1icon để vọc cái trò này nè :)) Bản 2 icon vọc hok được :D Mà chả hiểu sao mình hok muốn cài cái Temp gì gì đó :))

w2k

Sao phiên bản 2.72 này ngôn ngữ EN lại ko hỗ trợ Font chuẩn Unicode nhỉ? mà là Font Vẽ,nhìn thấy xấu mù. ko giống bản 2.70 cũ.Có pro nào fix đc font Unicode ở Version này ko?
Thanks nhiều !

bạn vào Menu-->Tool-->About rùi bấm 800 là được.

hanhoai

Mình biết thủ thuật vào phần "Thông tin ứng dụng" và bấm 800 đấy lâu rồi,nhưng ý mình là khi bạn vào cấu hình của ứng dụng mà bạn chọn giữa 2 ngôn ngữ EN và VN qua lại thì ngôn ngữ EN lại hỗ ko trợ Unicode nữa.nhưng với bản 2.70 thì lại hỗ trợ hoàn toàn.
Làm cách nào để version này ngôn ngữ En có thể hỗ trợ font chuẩn Unicode đây?

lehuy2612

Mình biết thủ thuật vào phần "Thông tin ứng dụng" và bấm 800 đấy lâu rồi,nhưng ý mình là khi bạn vào cấu hình của ứng dụng mà bạn chọn giữa 2 ngôn ngữ EN và VN qua lại thì ngôn ngữ EN lại hỗ ko trợ Unicode nữa.nhưng với bản 2.70 thì lại hỗ trợ hoàn toàn.
Làm cách nào để version này ngôn ngữ En có thể hỗ trợ font chuẩn Unicode đây?

bạn down EN tren lcg coi có bị vậy k