• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox v2.70 . MOD SKIN & ICON* Cập Nhật* (13-04-2010)

phuonxinh

LCG Jukebox v2.70 . MOD SKIN & ICON* Cập Nhật* (13-04-2010)

LCG Jukebox là một ứng dụng máy nghe nhạc cho các thiết bị di động với chất lượng âm thanh tuyệt vời, rễ dàng quản lý danh sách nhạc, tùy chỉnh equalizer, nghe nhạc - radio trực tuyến, ...

Cập nhật tính năng mới ở bản 2.70:
* Tìm kiếm các bài hát trong trình soạn thảo danh sách nhạc,
* Chỉ mục trong "sổ âm thanh ": Tự động nhớ vị trí trong các bài hát dài hơn 15 phút.
* Tùy chọn hỏi trước khi thoát

**Giao diện và icon mới
*#Lưu ý:
-sau khi cài đặt nếu Tiếng Việt hiển thị bị lỗi các bạn nhấn: Menu ->Công cụ -> Thông tin ->bấm 800

-để không phải tạo lại danh sách chơi sau mỗi lần dùng kkk chùa & dùng jtaskman(hoặc Xplore hoặc handy taskman) để thoát , các bạn hãy mở jukebox lên và cứ tạo danh sách chơi mở thử và thoát ra bình thường(ko dùng jtaskman). Bây giờ dùng x plore vào theo đường dẫn ! : System/ Apps/LCGJukebox / MusicPlayer/ temp.playlist , tìm thấy tệp temp.playlist các bạn bấm phím 6 và tích vào 2ô chỉ đọc & hệ thống -> thoát xplore . Việc còn lại là vào lcg jukebox , nó hỏi kết nối để xác thực thì cứ ok -> báo lỗi và thoát. Từ bây giờ Ae vào nhập kkk nghe nhạc và thoát bằng jtaskman sẽ ko mất công tạo lại danh sách chơi nữa.

-để thêm link của bài hat để nghe nhạc online vào danh sách chơi, tại giao diện danh sách chơi ae nhấn phím 9 và dán link nhạc vào (link ko gồm tiền tố http:// )

changkhodt

Sao bản này mình cài vào không thể nghe nhạc online được vậy?lúc trước mình cũng đã từng dùng pm này,cũng không nhớ ver mấy nữa nhưng nghe nhạc từ link socbay rất mượt.nhưng giờ cài ver này thì không nghe được,...phát được khoảng 3-4 giây là báo lổi ah.

phuonxinh

Với những ae dùng kkk chùa và thoát = jtaskman thì sau mỗi lần thoát như vậy các cài đặt (vd: bộ loc âm) sẽ về trạng thái mặc định của lonelycatgame, để khắc phục các bạn làm tương tự như với tệp playlist:
để không phải cài đặt lại về bộ chỉnh âm và các thiết lập khác sau mỗi lần dùng kkk chùa & dùng jtaskman(hoặc Xplore hoặc handy taskman) để thoát , các bạn hãy mở jukebox lên , thiết lập các cài đặt theo ý mình(nhấn phím 8 để chỉnh bộ lọc âm) xong xuôi thì thoát ra bình thường(ko dùng jtaskman). Bây giờ dùng x plore vào theo đường dẫn ! : System/ Apps/LCGJukebox / MusicPlayer/ config.txt , tìm thấy tệpconfig.txt các bạn bấm phím 6 và tích vào ô chỉ đọc -> thoát xplore . Việc còn lại là vào lcg jukebox , nó hỏi kết nối để xác thực thì cứ ok -> báo lỗi và thoát. Từ bây giờ Ae vào nhập kkk nghe nhạc và thoát bằng jtaskman sẽ ko mất công cài đặt j nữa.

phuonxinh

Chán thật, ko có cách j để dùng thử mãi mãi cái này đc rùi. Kiếm đc 2tệp haldat. Wrl và updman.Par là của nó jkb nhưng đã thử thì ko dừng đc nó. Đổi thành chỉ đc thì thằng jkb vẫn đếm ngược về 0,. Hết thời gian remove đi cài lại lại có 90 hút nữa. Ko lẽ cứ dùng hết lại phải remove rùi cài lại.... Có lẽ thằng này nó đếm cả trên app

saodoingoi142

Moderator
sao toàn 7z thế?
làm thế nào mà chạy đc đây bà con.
dùng 7610 ne!

Sau khi Down về bạn hãy nhớ bỏ đuôi *.7z đi nhé!.Sau đó giải nén File với đuôi *.zip ra rồi chép vào máy để tiến hành cài đặt!!!;;)

Cuối cùng,chúc bạn có được những phần mềm hay và bổ ích trên Ngôi nhà PDAViet này !!!.