• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG.X-plore.1.05.UIQ3 Phiên Bản Việt Hóa

vngocquang

cái này sài có tốn ram ko vậy bro ? máy mình sài p990i , yếu xìu ah , lạng quạng là hết bộ nhớ . ^^

tinh_la_gi

Administrator
Cái này cài vô không có tiếng việt mà tiếng anh bạn à
Vào phần cài đặc mà chọn lại ngôn ngữ Việt Nam ... mặc định khi cài là tiếng Anh mà

nguyendoanto

cái này hay quá à .cảm ơn nhiều nha

sau này ấn nút Thanks nha bạn

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
đổi xong rùi để vậy luôn à??bạn hướng dẫn cụ thể dùm.thank

Đổi ngày tháng xong rồi thì bạn quay lại cài phần mềm đó ,cài được rồi thì bạn lại đổi ngày tháng lại như bt thôi.Đơn giản lắm mà,đây là một thủ thuật nhỏ đấy,lần sau bạn cài cài gì mà bị hết hạn thì cứ đổi kiểu này là ok.Chúc bạn năm mới thành công.Thân

thanhnhut87

Đổi ngày tháng xong rồi thì bạn quay lại cài phần mềm đó ,cài được rồi thì bạn lại đổi ngày tháng lại như bt thôi.Đơn giản lắm mà,đây là một thủ thuật nhỏ đấy,lần sau bạn cài cài gì mà bị hết hạn thì cứ đổi kiểu này là ok.Chúc bạn năm mới thành công.Thân

mình đã thử đổi tháng7/07 sau đó vào đăng ký thì ok,nhưng mình đổi lại ngày tháng hiện tại thì nó lại báo lỗi như cũ???

doananh

mình đã thử đổi tháng7/07 sau đó vào đăng ký thì ok,nhưng mình đổi lại ngày tháng hiện tại thì nó lại báo lỗi như cũ???
Nó chỉ hỏi bạn có muốn update không thôi phải không? Mình cứ No rồi chiến tiếp thui. Hoặc bạn cài bản mới đè lên bản cũ đi là được (cái bản mới vẫn đòi update mình chỉ mất công nhấn No thui):D:D:D:D:D
Bạn tham khảo thêm ở đây nhé http://pdaviet.net/showthread.php?t=16573
Chúc bạn thành công

cnt1909

Thế thì chán nhỉ.Mình chưa dùng nhưng nghe thấy hay quá.Ai cho xin bản dùng với.Cám ơn!

dang3829

quá hay. cảm ơn bạn nhiều nhé. mong bạn việt hòa thêm nhiều PM khác cho anh em được nhờ nhé ^^