• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG X-Plore 1.35 TRIAL #48 -Phần mềm quản lý hệ thống (Update 02/10/09)

Caohieu88

LCG X-Plore 1.31

LCG X-Plore 1.31 là phần mềm quản lý hệ thống hiệu quả với nhiều chức năng mạnh như Copy, Cut, Delete, giải nén và đặc biệt là khả năng chỉnh sửa file Hex bằng công cụ hex editor tích hợp kèm theo. Tuy là bản trial nhưng các bạn vẫn dùng tốt, chỉ có điều hơi bất tiện là chờ 3s bật và tắt chương trình. Mình update bản này cho bạn nào thích dùng bản mới nhất nhé! Bản mới nhất với một vài sửa chữa nhỏ( Small fixes ). Chúc anh em những ngày nghỉ "an toàn" và hạnh phúc!

Chung_tuhinh

Em nghĩ tình hình này sẽ không có bản Full mất anh ah, vì bây giờ nó bắt check online rùi, dùng host ảo cũng ko được nữa... :(
Thôi thì cứ đếm từ 1 - 3 rồi vào chương trình cũng được !
Coi như tập tính kiên nhẫn :mad:)

Kojiro

Super V.I.P
Xplore 1.32 Trial

Bản cập nhật hoàn thiện tốc độ của các thao tác sao chép, cắt, giải nén...

tuanhung1433

bản này dùng thử 15 ngày ah, vậy thì của bản 3s còn hơn.

Bro coi chỗ nào mà thấy thông tin 15 ngày thía?
Bạn nào không cài được từ bản của Kojiro đưa lên thì có thể dùng chức năng update của nó cũng được mà, có wifi càng nhanh nữa. Đỡ phải đút vào rút ra....cọng cáp:D:D:D

huynhminhhung

Posted via Mobile Device
Minh cài 1.32 vao rồi giờ cài lại 1.30 khong được nữa ! Bản 1.32 thấy mạnh hơn 1.30 , nhưng khi cắt dán thì khác với 1.30 , khi dán thì không vào được trong thư mục nhỏ . Mình xài 1.30 quen rồi giờ cài lại không được . Có ai như mình không ? Giúp mình vói

sonsbv

Posted via Mobile Device
Minh cài 1.32 vao rồi giờ cài lại 1.30 khong được nữa ! Bản 1.32 thấy mạnh hơn 1.30 , nhưng khi cắt dán thì khác với 1.30 , khi dán thì không vào được trong thư mục nhỏ . Mình xài 1.30 quen rồi giờ cài lại không được . Có ai như mình không ? Giúp mình vói

- Thứ nhất là muốn cài lại thì bạn hãy cài bản 1.22 trước rồi update lên nhé. Tuy nhiên, để cài được bản 1.22 thì bạn nên chuyển ngày của điện thoại về trước ngày 1/1/2009.
- Thứ hai là khi cắt dán hay copy thì bạn không chỉ trực tiếp vào thư mục đó mà chỉ vào chỗ đồ thị hình cây bên trái thư mục đó là được thôi.

nguyendoanto

- Thứ nhất là muốn cài lại thì bạn hãy cài bản 1.22 trước rồi update lên nhé. Tuy nhiên, để cài được bản 1.22 thì bạn nên chuyển ngày của điện thoại về trước ngày 1/1/2009.
- Thứ hai là khi cắt dán hay copy thì bạn không chỉ trực tiếp vào thư mục đó mà chỉ vào chỗ đồ thị hình cây bên trái thư mục đó là được thôi.
Thank bạn nhiều. Cái cắt dán của 1.31 và 1.32 này khác cái trước, đang định hởi đây. Mình hay dùng cái này nên để nó thường trực luôn, hết có 24k ram à, khỏi phải đợi 3s. Hihi ko có tính kiên nhẫn
Posted via Mobile Device

thaiminh40

Bản này mình vừa mod một bản như 1.30 kết quả là dùng thử vĩnh viễn nhưng bực cái phải chờ 3s

Caohieu88

Mod Icon cho X-Plore bản 1.33 bởi VIP gabika318

Sau khi install bản gốc ban đầu, tiếp tục install file sis đính kèm là sẽ có được X-Plore 1.33 icon mang phong cách của Nokia 5800!

Caohieu88

Mod Icon cho X-Plore bản 1.33 bởi VIP gabika318

Sau khi install bản gốc ban đầu, tiếp tục install file sis đính kèm là sẽ có được X-Plore 1.33 icon mang phong cách Iphone!