• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCGJukebox v2.30_UIQ_3_0 Phiên bản Việt Hóa

kakineri

Lang thang trên mạng tìm được soft này anh em dùng chơi:D
Để full tiếng việt, sau khi cài đặt thì bạn vào setup/Configuration để chọn ngôn ngữ tiêng việt nhé.
Để đăng ký chương trình bác Dongxanh đã hướng dẫn rất cụ thể tại : http://pdaviet.net/showthread.php?t=35246
Chúc thành công.:)

Son_Do

Well-Known Member
Sao mình cài phần mềm này khi chuyển sang TV bị lỗi fonts nhỉ? mình đang dùng bộ fonts của SE.

Son_Do

Well-Known Member
Đã Restart lại máy rồi, vẫn bị lỗi font. Khó hiểu quá.

Son_Do

Well-Known Member
Banj thử dùng font này xem.

Vẫn bị lỗi font bạn ạ. Cám ơn bạn đã quan tâm.(bộ fonts của bạn phải đổi lại đúng theo tên hệ thống như : Bold, BoldItalic.... thì mới dùng chuẩn, nếu không nó thành chữ nghiêng hết).

Son_Do

Well-Known Member
Gửi bạn Son_Do bộ font này, bạn dùng thử xem có hết lỗi ko nhé:http://kyokorebit.googlepages.com/Fonts.zip.

Cám ơn bạn đã quan tâm, thôi mình cứ dùng Jukebox giao diện TA cho nó lành. Có thể tại máy mình mod nhiều quá nó đụng cái gì không biết nữa? Hiện tại máy mình còn bị tình trạng khởi động máy cứ phải 2 lần thì màn hình mới tắt, pó tay rồi chắc chỉ có format mà ngại quá. Bộ fonts của bạn Kakineri up lên hình như cũng chính là bộ fonts kyokorebit thì phải vì mình nhớ chỉ có bộ fonts của kyokorebit và bộ fonts của SE là gần như giống nhau thôi.

Son_Nguyen

Cám ơn bạn đã quan tâm, thôi mình cứ dùng Jukebox giao diện TA cho nó lành. Có thể tại máy mình mod nhiều quá nó đụng cái gì không biết nữa? Hiện tại máy mình còn bị tình trạng khởi động máy cứ phải 2 lần thì màn hình mới tắt, pó tay rồi chắc chỉ có format mà ngại quá. Bộ fonts của bạn Kakineri up lên hình như cũng chính là bộ fonts kyokorebit thì phải vì mình nhớ chỉ có bộ fonts của kyokorebit và bộ fonts của SE là gần như giống nhau thôi.
Có lẽ là vậy vì mình cũng đang xài bộ font này thấy rất ổn, nó khác với font gốc của SE là có hỗ trợ thêm tiếng việt, còn font gốc của SE thì ko..

hakhanhp990

em down ve roi install len may,nhung no bao het han su dung phai update,em lam hoai ko dc,giup voi!