• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LG - Clock by Dragon459 - Đồng hồ đẹp của LG phiên bản cho Symbian

Status
Không mở trả lời sau này.

thanh1990t

đẹp thì đẹp thật, nhưng mỗi tội là chiếm diện tích trên HS nhiều quá :((

Dragon459

Manager
đẹp thì đẹp thật, nhưng mỗi tội là chiếm diện tích trên HS nhiều quá :((
:))Muốn đẹp thì phải hi sinh :-??. còn nếu k muốn hi sinh thì k dùng thôi. >:)
bản chất của đồng hồ LG là thế. có muốn làm nhỏ đi cũng k được. :))

0902123007

éc cái này hay mà :D chủ thớt hok mod cái màu đồng hồ màu sắc tí đc ah trắng quá nhìn hok đẹp :D
@: lúc đầu tưởng MJ weather hoá ra tưởng lầm :ar!

hdgv

Lần đầu dùng cái này, ai hướng dẫn tí coi, cái này là skin, còn phần mềm chạy là cái nào đây?

duyphongx6

vậy phần mềm đâu bạn . Toàn la skin kg à . Cho mình phần mềm với đẹp quá . Mình dùng x6 cài được kg bác

Dragon459

Manager
éc cái này hay mà :D chủ thớt hok mod cái màu đồng hồ màu sắc tí đc ah trắng quá nhìn hok đẹp :D
@: lúc đầu tưởng MJ weather hoá ra tưởng lầm :ar!
đấy là nguyên bản mình phỏng theo các máy của LG

Lần đầu dùng cái này, ai hướng dẫn tí coi, cái này là skin, còn phần mềm chạy là cái nào đây?

phần mềm là deskclock
vậy phần mềm đâu bạn . Toàn la skin kg à . Cho mình phần mềm với đẹp quá . Mình dùng x6 cài được kg bác
như câu trên - seach phần mềm deskclock - X6 cài được

hdgv

Lúc đầu tưởng down về giải nén vào chứ, nghịch một hồi mới biết để cả cục vào

nhaylau321

Kết mỗi con chim cánh cụt, vì 2 cái kia: mặt trời để buổi tối thì ko hợp và mặt trăng cũng vậy :D

Dragon459

Manager
Kết mỗi con chim cánh cụt, vì 2 cái kia: mặt trời để buổi tối thì ko hợp và mặt trăng cũng vậy :D
thì cài cả 2. tới tối thích dùng thì để mặt trăng, ban ngày để mặt trời. =))

shiva102

mình kài rùi mà còn kái đồg hồ của máy sao tắt đc thế. Để 2 đồg hồ nkìn ngố qá

Dragon459

Manager
cho em xin cái hình nền

vpkado

bác rồng fix luôn cái chữ hiển thị đồng hồ thành màu đen luôn đi, màu trắng nó chìm quá =D>

pchoan

hix sao mình cho thêm skin vào mà khi kick vào icon clock thì toàn bi out ra ngoài. ai biết lỗi này không chỉ mình với

vpkado

hix sao mình cho thêm skin vào mà khi kick vào icon clock thì toàn bi out ra ngoài. ai biết lỗi này không chỉ mình với

bạn vào ổ cài phần mềm này rồi xóa bớt skin đi là ok àh vd : E\data\desklock rồi xóa bớt skin trong đó, để lại 1 hay 2 cái gì đó là được

pchoan

bạn vào ổ cài phần mềm này rồi xóa bớt skin đi là ok àh vd : E\data\desklock rồi xóa bớt skin trong đó, để lại 1 hay 2 cái gì đó là được

uh mình làm dược rồi thank

Status
Không mở trả lời sau này.