• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LG PC suite 3 ???? không nhận dtd

style144

Máy mình lg optimus 2x, mình đã cài driver rồi mà nó như cái ảnh ấy T_T ai giúp mình với
Mình dùng cookrom v77 của temaserk trên xda
Mình đã tick vào debugging usb ( gỡ lỗi usb rồi )

khong_co_ai

Active Member
Bạn kiểm tra lại cáp hoặc chân cắm USB xem, có thể cài thêm cả driver cho máy LG nữa (thực ra cái này không cần thiết nhưng thử xem có thay đổi gì không). Nếu cáp của bạn mà không phải cáp zin thì chuyện không kết nối rất dễ sảy ra.

style144

Bạn kiểm tra lại cáp hoặc chân cắm USB xem, có thể cài thêm cả driver cho máy LG nữa (thực ra cái này không cần thiết nhưng thử xem có thay đổi gì không). Nếu cáp của bạn mà không phải cáp zin thì chuyện không kết nối rất dễ sảy ra.
Mình đã thử 2 sợi, sơi usb nokia và usb lg vẫn k được, mình đã cài driver lg nhưng vẫn k được, mình mới cài lg pc suite 4 thì nó nhận cả 2 sợi, nhưng sao cái lg pc suite 3 k nhận huhu

style144

mình tải driver từ lg tool bản p990 (10,5mb) nên chắc k sai, minhf search google thì nghe nói là cài tới 4 driver, mình k hiểu lắm, ai biết thì giúp mình với