• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH SINH HOẠT ĐỊNH KỲ CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Bạn chọn địa điểm sinh hoạt nào cho PV Hải Phòng !

• Cafe Napoli - 14 Hoàng Diệu

Votes: 12 36.4%
  • Cafe 22G - Minh Khai

Votes: 10 30.3%
  • Bãi biển Đồ Sơn

Votes: 9 27.3%
  • Lựa chọn khác

Votes: 2 6.1%

• Total voters
    33

Born2loveU

Member
Em đăng ký tham gia với, tiện thể anh em nào có nhạc Lossless mang đi chia sẻ nhé, em đang có khoảng 20GB, hơi ít nhưng do chính tay em Download đó :(

Đăng ký nhiều mà không thấy mặt mũi đâu cả. Cần film HD không ? CN tuần sau ae PV HP off cái nhỉ ;;).

Nokialover

Anh em dạo này đi đâu hết cả thế này :(
Offline đê ;;)
Tiền quỹ thì nhiều mà không biết tiêu vào đâu :) , Chúng ta làm quả off tháng bẩy cho rôm rả nào :
Thời gian : 10h30 ngày 12/07 tại bia hơi Hải Quân nhá .

akikusa

anh em ơi làm quả off tháng này đi thôi.Sao dao này mọi người chán thế nhỉ.Mới vào trang HP mà xem off mới nhất từ tháng 7 sao.Hic hic.Mọi người nghỉ hết cả rồi à?Cho cái hẹn đi anh em ơi!

btbtc

Dào này bận quá ko vào diễn đàn. Gủi lời chúc sức khỏe anh em. Thấy tình hình off có vẻ kém đi so với trước thì phải, chắc anh em ai cũng bận công viêc. Nhưng cố gắng mỗi tháng off ít nhất 1 lần là hay nhất, để còn giao lưu trao đổi với nhau chứ nhỉ. Đầu tháng 8 vừa off 1 lần rồi. Đến đầu tháng 9 off tiếp đi anh em ơi.

tmh8489

các bác cho em hỏi chút????
hiện tại CLB của mình có bao nhiêu thành viên rùi? muốn làm thành viên thì cần có những điều kiện gì vậy?

btbtc

Có danh sách thành viên câu lạc bộ đó ban. Còn điều kiện thì chắc chỉ cần nhiệt tình là đủ bạn ạ. Chào mừng bạn đến với PVHP!=D>

ninhnd

Thành viên thì đăng ký rất nhiều , nhưng khi đi giao lưu thì ...... rất ít, quanh đi quanh lại chỉ có hơn chục mạng thôi :(

bác ơi, chuẩn bị hết hè rồi, làm 1 buổi đi...

Anhtoitb

Thay mặt CLB chính thức tuyên bố kỷ luật các đồng chí thành viên CLB Hải Phòng. Sinh hoạt ko có kỳ hạn. Hum nào các đồng chí xuống Đồ Sơn ta sinh hoạt nhé. hehhe

Anhtoitb

Giá ghẹ Đồ Sơn lại lên cao rùi, lâu nay không thấy anh em HP nào vào đây họp hành gì vậy. Chán...

Hungnokia3300

Well-Known Member
Lâu lắm rồi,hôm nay cũng vào thăm lại PDAVIET , lớn mạnh nhiều quá ...hihi
Lão này mất hút lâu lắm rồi mới thấy xuất hiện. Dạo này ông dùng số nào thế?

Mấy lần xuống HP mà gọi mãi cho mấy ae mà chả gọi được cho ai cả :(. Anh Long (NokiaLover) mới đổi số rồi à? Mấy lần em gọi đều không thấy bắt máy