• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

hnyuk49

test trên N80 nó co vào 1 góc của màn hình, nhìn chán chết.mà vẫn bắt nhập số đăng kí bác ơi.

Kojiro

Super V.I.P
Mọi vấn đề thắc mắc xin các bạn PM hoặc chat với tác giả nha!
Chúng tôi không phổ biến Pm cr@ck!
Các bài sai qui định sẽ bị xóa mà ko cần thông báo.

Thân!

pmViet

Kính mong Admin quản lý các thread vi phạm phần mềm của người Việt, bên NFN và các forum khác, các bác rất ủng hộ các sản phẩm tốt của người Việt,

Mình mong PDA Việt cũng sẽ hỗ trợ các sản phẩm của người Việt để chúng ta có thêm nhiều động lực phát triển và cạnh tranh với sản phẩm của các nước khác.

Best.

Kojiro

Super V.I.P
Kính mong Admin quản lý các thread vi phạm phần mềm của người Việt, bên NFN và các forum khác, các bác rất ủng hộ các sản phẩm tốt của người Việt,

Mình mong PDA Việt cũng sẽ hỗ trợ các sản phẩm của người Việt để chúng ta có thêm nhiều động lực phát triển và cạnh tranh với sản phẩm của các nước khác.

Best.

Cảm ơn a đã nhắc nhở. A thấy rằng trên e không có link nào để bẻ khóa cả. Mem chỉ để link tới blog thôi, cái này không thể cấm người ta :(

Mong a hiểu và bỏ qua cho.

Thân ái!

pmViet

Cảm ơn a đã nhắc nhở. A thấy rằng trên e không có link nào để bẻ khóa cả. Mem chỉ để link tới blog thôi, cái này không thể cấm người ta :(

Mong a hiểu và bỏ qua cho.

Thân ái!

Mình cũng hiểu điều đó, PPCLINK cũng không hẹp hòi gì, chỉ mong muốn những forum chính thức như PDA Việt thì nên tạo một không khí trong lành cho Both USers và Developer.

Mong các bác ngày càng thành công!

Kojiro

Super V.I.P
Mình cũng hiểu điều đó, PPCLINK cũng không hẹp hòi gì, chỉ mong muốn những forum chính thức như PDA Việt thì nên tạo một không khí trong lành cho Both USers và Developer.

Mong các bác ngày càng thành công!

Cảm ơn lời góp ý chân thành của anh! PDAViet cũng hoạt động với tiêu chí không tuyên truyền, phổ biến bẻ khoá các phầm mềm Việt.

Chúc Công ty anh làm ăn ngày càng phát đạt và có nhiều phần mềm hay hơn nữa cho cộng đồng dùng điện thoại cầm tay.

Thân!

hbinhlove2003

Đây cũng là 1 cách giúp phát hiện lỗi soft của công ty các bạn & sớm khắc phục tình các lỗi trên. Ko có sản phẩm nào hoàn mỹ 100% cả , chỉ có người dùng test và góp ý cho sản phẩm càng hoàn thiện hơn !

pmViet

Đây cũng là 1 cách giúp phát hiện lỗi soft của công ty các bạn & sớm khắc phục tình các lỗi trên. Ko có sản phẩm nào hoàn mỹ 100% cả , chỉ có người dùng test và góp ý cho sản phẩm càng hoàn thiện hơn !

Cảm ơn bác đã phát hiện lỗi, nhưng nếu bác theo dõi sẽ thấy, các lỗi của sản phẩm chúng tôi rất mong muốn nhận qua đường email thậm chí là phone, có bác Nghiann gì đó còn trích cả đoạn email rất dài khi trao đổi với chúng tôi, rồi có một số bác nữa cũng đã email nói vấn đề đăng ký có thể phá dễ dàng, chúng tôi đều tiếp nhận với một tinh thần cầu thị và khắc phục sớm nhất. Còn việc đóng gói bản bug rồi public thì chưa thể gọi là có tinh thần chia sẻ với Developer như chúng tôi rùi.

Thân ái,

hbinhlove2003

sao tớ nhấn thanks rồi mà ko thấy link down nhỉ , tớ dùng N95 8GB

Bạn chờ chút link sẽ hiện thôi,đợi 4rum load . Nếu ko được thì bấm F5 nha

ngocminhdl

MÌnh cài vào máy nhưng vẫn bắt đăng ký ! mình ở Đà Lạt , nếu muôn mua để sử dụng lâu dai thì liên hê ở đâu vậy các bác ? giúp mình với nhé .Thank !

hbinhlove2003

mình xin lỗi nhé , trang 1 bạn đâu có chỉ cách nao cài Lich Phù Đổng đâu ? bạn chỉ dum mình với ,rất cám ơn !
cái này là Lịch Vạn Niên mà bạn

ko c-ra-ck được để dùng cho Ê61i nhỉ
chán thế

đọc kỹ các bài hướng dẫn và link down từ trang 1 nha bạn !

ngocminhdl

i'm sorry ! n­hưng mình đoc hoài mà vẫn không hiểu được gì hết ! nhấn Thank nhiều lần mà cũng không có gì đê down !