• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

MinhThang

Manager
Theo mình nếu mà nhìn kỹ thì chẳng có giao diện nào mà không chán ngoài Zin của LVN. Mình cũng đã từng làm riêng theo ý của mình, nhưng cuối cùng vẫn là bản Gốc.

o0vocuc

cài lvn xong chạy thử, sau đó dung X-Plore mở đến file C:/system/apps/E1510.sys nhấn phím số 8, sau đó nhấn phím gọi, tiếp theo nhập bất kỳ cái gì cũng được. back ra save lại. Chúc các bạn thành công!
nhớ phải down LVN của hbinhlove2003 nhé! bản này mới crack đc bằng cách này bạn à!
bạn ui sao mình dùng xplore mở ổ C mà ko tìm thấy mục system là sao,bạn bí chỉ mình với :((

tiephien1

có bản 1.1 full rồi mà các bạnh.cài xong là dùng luôn. chẳng cần phải crack gì cả. các bạn có thể thay đổi skin cho đẹp hơn.

http://www.mediafire.com/download.php?dyyxlnyhzom

PS: Sửa lại link cho đúng quy định.

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
có bản 1.1 full rồi mà các bạnh.cài xong là dùng luôn. chẳng cần phải crack gì cả. các bạn có thể thay đổi skin cho đẹp hơn.

http://www.mediafire.com/download.php?dyyxlnyhzom

PS: Sửa lại link cho đúng quy định.

Cái này cũng có lâu rồi nhưng chỉ là 1 cách KRACK khác thôi chứ không phải cài vào full liền đâu. Cách này xem ra còn rắc rối hơn cách cũ nữa:-?

tiephien1

cứ làm theo hướng dẫn là full liền anh ah. cũng không có gì là phức tạp cả. và hình như đây là bản 1.1

MinhThang

Manager
cứ làm theo hướng dẫn là full liền anh ah. cũng không có gì là phức tạp cả. và hình như đây là bản 1.1

Full khác còn làm cho nó full khác chứ bạn, bản 1.1 cũng đã có rất lâu rồi đó.

BuuPhucCT

Well-Known Member
bản 1.0 trên trang chủ mà sao có nơi ghi 2.0 rồi 1.5?

PM này có 2 version bạn à. Bản 1.0 là bản cũ phù hợp với các máy có màn hình 240x320 và không tương thích với bàn phím QWERTY của E71 và E 63. Bản 1.5 là bản đã fix lỗi và tương thích với màn hình 320x240 và bàn phím QWERTY của E 63 và E71.

phhuy

Member
he! người ta ko thích dùng miễn phí mà các bác,phải được mất xiền mới thấy hàng ngon :))

MinhThang

Manager
he! người ta ko thích dùng miễn phí mà các bác,phải được mất xiền mới thấy hàng ngon :))

Thông tin trang chủ thì xem ở phần Giới thiệu của LVN là biết đâu cần phải xin.:D