• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

vinhtoan29

bạn ơi cho mình xin key lịch vạn niên N70 SO code của nó lạ 352913029422696 cảm ơn nhiều

Caominh171

Đã có bài hướng dẫn full rồi,bạn ko đọc kỹ topic rùi,cuối trang 10 có đó bạn.Thui để mình trích dẫn cho bạn luôn nè
cài lvn xong chạy thử, sau đó dung X-Plore mở đến file C:/system/apps/E1510.sys nhấn phím số 8, sau đó nhấn phím gọi, tiếp theo nhập bất kỳ cái gì cũng được. back ra save lại. Chúc các bạn thành công!
nhớ phải down LVN của hbinhlove2003 nhé! bản này mới crack đc bằng cách này bạn à!
Hãy đọc kỹ trước khi hỏi nha bạn.Chúc bạn thành công:p
Bạn fải down bản cũ mới cài đc nha,up luôn cho bạn đây:http://www.mediafire.com/?zmwlyy0zoym

special111

Chủ topic cho tôi hỏi có dùng chương trình này trên E 63 được không vậy?
Đây là 1 chươg trình rất hay nên tôi rất muốn dùng.
Xin cảm ơn.

toidam

Cám ơn Bạn, sao mình không cài được nhỉ? máy báo expired certi... Bạn có cách giúp mình không?

MinhThang

Manager
Cám ơn Bạn, sao mình không cài được nhỉ? máy báo expired certi... Bạn có cách giúp mình không?

Bạn dùng máy gì, lúc nào mình cũng cài được mà, làm gì có chuyện hết hạn:-/

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bác chỉnh ngày về khoảng tháng 5/2008 rồi cài thì OK. Sau đó chỉnh ngày về như cũ là được. Do máy bạn chưa hack nên mới gặp tình trạng này.