• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

thihuongvpp

Các cao thủ đâu hết rồi đấy nhỉ?Có một phần mềm như lịch vạn niên cho S60v3 nhất là E71 mà không CRACK được hay sao.Mình hơi quá,nhưng cũng đúng thôi vì mình thấy các diễn đàn cũng phải nói về úng dụng này hơi nhiều cho E71.Mình nói thế có gì mọi người bỏ qua cho mình nhé.

vinhloc01811

Chú hbinhlove2003 ơi, cho mình hỏi là đã có bản cho con 5800XM chưa vậy? Nếu có chú đưa lên cho anh em nhé, Thanks chú nhiều...:)

Caominh171

nó chỉ cho dùng thử 14 ngày thôi bạn ơi có cách nào dùng mãi mãi không

Đã có người chỉ cài bản full rồi mà bạn,chắc bạn ko chịu đọc kỹ rùi :-?
Đây,bạn làm theo để có bản full:
cài lvn xong chạy thử, sau đó dung X-Plore mở đến file C:/system/apps/E1510.sys nhấn phím số 8, sau đó nhấn phím gọi, tiếp theo nhập bất kỳ cái gì cũng được. back ra save lại. Chúc các bạn thành công!
nhớ phải down LVN của hbinhlove2003 nhé! bản này mới crack đc bằng cách này bạn à!

hbinhlove2003

<<<<thử cách này cho E71 hoặc E61 nha bạn>>>

-Setup Lich Vạn Niên dành cho màn hình dọc 240x320, sau đó cr@ck Lịch vạn niên cho màn hình dọc : bằng cách Copy đè file E1510.sys vào C:\System\Apps

-Chạy thử chường trình Lịch Vạn Niên dọc, xong thoát ra.

-Cài đèn chương trình Lịch Vạn Niên ngang 320x240 đè lên cái dọc

(nếu ko được nữa thì chép lại file lichvannien_default.mbm của 320x240 chép đè lên ổ E đã cài bản 240x320 full nha)

Thử đi nhé..........^^, có gì báo mình bít;)

minh76100

anh bình ơi anh hay online vào tầm nào vậy.cho xin số điện thoại của anh.hẹn anh online chỉ bảo em tí.em mới dùng n73ME
anh hùng giờ chuyển sang n82 dùng rồi.mà gặp anh ấy online khó lắm.hôm nọ anh ấy sent cho em mấy chương trình tuyệt thật.nghe nói anh giờ cũng chuyển sang n82 à
pm lại cho em nhá

hbinhlove2003

anh bình ơi anh hay online vào tầm nào vậy.cho xin số điện thoại của anh.hẹn anh online chỉ bảo em tí.em mới dùng n73ME
anh hùng giờ chuyển sang n82 dùng rồi.mà gặp anh ấy online khó lắm.hôm nọ anh ấy sent cho em mấy chương trình tuyệt thật.nghe nói anh giờ cũng chuyển sang n82 à
pm lại cho em nhá
có gì gửi mail cho anh nha, anh gửi lại đi làm bận lắm em à

OK, tối về mình sẽ thử xem sao!
À mà shop của bạn có DVD mấy em xinh quá :mad:), có giao hàng ngoài Hà Nội ko ya? :)
có, ship ra HN lun đó bạn ^^

daugauonline

cách của bạn làm cho E71 ko được
mình đã thử nhiều lần kể cả cho Ê61i
Và mình hay dùng nên mua cái thẻ 30k cho lành :D

MinhThang

Manager
cách của bạn làm cho E71 ko được
mình đã thử nhiều lần kể cả cho Ê61i
Và mình hay dùng nên mua cái thẻ 30k cho lành :D

Nếu là cái thẻ 30k thì mình nghĩ nên mua vì giá đó cũng quá rẻ. Khỏi suy nghĩ mất công đau đầu.:D