• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

cuulonggiang

xin key Lịch Vạn Niên

Làm ơn cho minh key đi, mình cài bản Crac**k này vô mà vẫn bị hỏi key ! hu hu !

dark_knightvn

E cai` trên E63 bản landscape, hết 14 ngày lại edit như các bác đã hướng dẫn, dùng ngon lành (một số bác không thành công có thể vì lý do dưới).

Tuy nhiên khi edit file sys, các bác nên sửa toàn bộ nội dung trong file sys ( sửa có 1 vài kí tự là không đước đâu - em đã test rồi).

Caominh171

E cai` trên E63 bản landscape, hết 14 ngày lại edit như các bác đã hướng dẫn, dùng ngon lành (một số bác không thành công có thể vì lý do dưới).

Tuy nhiên khi edit file sys, các bác nên sửa toàn bộ nội dung trong file sys ( sửa có 1 vài kí tự là không đước đâu - em đã test rồi).

Bạn nói sao chứ mình sửa có 1 ký tự mà dùng từ đó đến giờ chả bị gì hết nè :-?

ansilangthang

tình hình là Ê63 chỉ dùng dc 14 ngày sau đó chép file de len và sử dụng dc 4 ngày sau đó cứ lập lại bước trên. :|

anhtuan89gt

Lịch vạn niên cho máy chưa hack....!

Cài đặt rất đơn giản nhưng các bạn phải có file cer va key xịn theo imei.
các bạn down về,sign và cài đặt bình thường.Cài đặt xong khi vào nó có hỏi ĐK thì chọn dùng thư.>>>Vậy là OK rồi....
trong quá trình sử dụng lúc nào nó cũng hiện "Thời hạn dùng thử còn 14 ngày" nhưng cứ kệ nó đi.Các bạn có dùng cả năm thì "vẫn còn 14 ngày dùng thư":D
dùng cho tất cả các máy s60v3,chưa test trên 320.240.các bạn dùng thử cho ý kiến nhé:D

symbian

nếu có file cer và key rồi thì hack luôn cho tiện hehe , loại mh 320x240 vẫn chưa crack đc LVN , 240x320 thì ok :D

phuong98a

cái lịch vạn liên này mình cài trên n82 sao mà nó chạy chậm thế thao tác xem lịch chẳng hạn phải mất độ 3s
mới xem được

mình vừa mới remove cái lịch vạn niên cũ và cài lại cái mới thì nó báo là đã hết hạn dùng thử 14 ngày và bắt nhập mã đăng ký
giờ phải làm thế nào để dùng tiếp ( ko mua mã đăng ký nhé 0
máy mình đã hack và cer rồi

Chỉnh sửa cuối:

hqviet89

Trc đây tui nhớ là trên diễn đàn có 1 bản full và dùng ko giới hạn mà, sao bây giờ tìm mãi mà ko thấy bản đấy đâu vậy???

hoatdong

Trc đây tui nhớ là trên diễn đàn có 1 bản full và dùng ko giới hạn mà, sao bây giờ tìm mãi mà ko thấy bản đấy đâu vậy???

Vẫn có đấy chứ, bạn vào trang 10 hay 11 gi đó

nguyen207

có ai có bản dùng cho màn hình 176x208 ko vậy.mình cài bản này nó lơn hơn màn hình.

crixto

Minh khong sign dc

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

Lịch Vạn Niên là phần mềm dành cho dòng máy Symbian S60v3 OS9.1, OS9.2 có giao diện đẹp, thân thiện và rất dễ sử dụng. Giao diện của chương trình rất giống với cuốn lịch blốc thông thường nên tạo được cảm giác quen thuộc cho chúng ta. Vì đây là phần mềm Việt, do một công ty của Việt Nam phát triển nên nó có nhiều tiện ích hay đối với phong tục Việt Nam như xem giờ hoàng đạo, hắc đạo, ngày tốt xấu, hướng xuất hành, tuổi xung khắc, xem thông tin ngày... Chức năng chuyển đổi ngày trong phần mềm cũng rất hữu dụng cho những người muốn tra cứu hay xem ngày cho người thân và bạn bè. Bạn có thể xem lịch theo ngày hoặc theo tháng

Lịch ngày và lịch tháng
Một vài chức năng chính của chương trình
- Xem lịch âm, dương.
- Xem can, chi của ngày, tháng, năm.
- Đổi ngày âm, dương.
- Xem ngày hoàng đạo, hắc đạo trong tháng.
- Xem giờ hoàng đạo trong ngày.
- Xem tuổi xung, tiết khí, hướng xuất hành trong ngày.

Trong chương trình, nếu ngày nào được biểu thị bằng hình ngôi sao màu vàng thì ngày đó là ngày hoàng đạo. Ngược lại, ngày nào có hình ngôi sao màu đen là ngày hắc đạo. Chức năng tra cứu lịch âm-dương rất hay và hữu ích, bạn chỉ việc chọn ngày cần tra theo dương lịch hoặc âm lịch, thì chương trình sẽ cho ra kết quả kia ngay lập tức. Đối với từng ngày, chương trình có ghi

Lưu ý: Phần mềm tương thích với các máy sử dụng HĐH Symbian S60v3 bao gồm: Nokia N95/N95 8GB, 6290, N71, N73/N73 ME, N75, N76, N92, N93/N93i, 6110 Navigator, 5700XM, 6120 Classic, 6121 Classic, N81/N81 8GB, E50, E65, E90.

Mọi vấn đề xin liên lạc qua YM! hay PM cho mình nhé.

Xem thêm thông tin tại http://hbinhshop.come.vn

Minh da cai dat theo huong dan cua ban nhung khong khi nao dung dc mai mai. No chi bao thoi gian dung thu la 14 ngay. Minh lam sai cho nao ah?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Minh da cai dat theo huong dan cua ban nhung khong khi nao dung dc mai mai. No chi bao thoi gian dung thu la 14 ngay. Minh lam sai cho nao ah?

Bạn làm thế nào mô tả lại xem để mình biết bạn làm sai bước nào mà chỉ cho.