• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên đã có trên S60(1st và 2nd)

Hungnokia3300

Well-Known Member
Làm theo cách của bạn cũng được nhưng hơi dài. Mình đã test thử chỉ cần thực hiện các bước sau:
1 - Cài đặt Lịch vạn niên
2- Dùng 1 chương trình quản lý file vào C:\System\Apps xóa file E1510.sys
3- Copy 1 file bất kỳ (VD abc.X) và đổi tên file đó thành E1510.sys
sau đó dán lại vào thư mục C:\System\Apps
Bây giờ bạn dùng được Lịch vạn niên thỏa mái .

Mình đã làm giống như vậy mà nó báo ngay lập tức là thời hạn dùng thử đã hết. Thế mới đau chứ. Nhưng khi mình xoá cái file E1510.sys đi và chạy chương trình thì nó lại báo là hạn dùng thử là 14 ngày :)) . Sau khi hết hạn dùng thử thì làm theo cách này có lẽ sẽ dùng được lâu dài đấy :D

KENSI64

em dã xóa rùi mà vẫn như vậy chẳng có tiến triển gì khả quan hết cả mấy bác trong 4room ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Tình hình là dùng đến ngày hôm nay vẫn thấy báo là ngày dùng thử là 14 ngày. Không thấy ngày bị đếm dần đi :))

KENSI64

chùi !!!!!!! rõ khổ.....
phải chi mà kô còn hiện lên cái bản nhập mật khẩu nữa thì ngon quá đi.
phải chi mà phí của nó rẻ hơn 1/2 thì dễ chịu hơn cho dân sinh viên biết bao.

M

mmmmmmmmm

Guest
cảm ơn nha. Nhưng mình chỉ dùng để test thôi. Nếu giá là 30k thì việc ủng hộ công sức của Programmer thật có ý nghĩa đấy.

Kojiro

Super V.I.P
Sao toàn soft cho NOKIA thế, các bác có soft dùng cho P910 không vậy ?

Cái này bạn nên thắc mắc tại trang chủ của PM này chứ ở đây không ai giải quyết được vấb đề của bạn cả.

Tin buồn là đúng là ko có phiên bản cho SE :(

giacay

lịch dùng rất hay, nếu thêm cả phần xem mệnh của các năm nữa thì tuyệt

mrcom98

Oh mà cái này không cài được cho E71 Nokia các bác ạ, màn hình 320x240 nhìn bị lệch. Giá mà tương thích với em E71 thì hay quá nhỉ.

ngap

Cái này khi cai song, chạy nó lên và thoat ra lại. sau đó mới copy file E1510.sys trong thẻ nhớ đè lên file E1510.sys trong C:\system\Apps . Vậy là Ok rồi, Mình vừ test trên N3250 thành công. Rất đẹp. chác các bạn thành công nhé.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vẫn chưa có bản full cho màn hình 320x240 như E71/E63...???

Đã có bản FULL cho E 63 và E71 rồi. Đó là bản 1.5, bạn vào trang chủ chọn bản dành cho máy E 63 thì đó là bản 1.5.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có phiên bản dành cho N 5800 Xpress Musíc không các bác ơi

Tình hình là hiện nay vẫn chưa có bản dành cho các máy SYM màn hình cảm ứng. Ráng đợi bạn nhé! Khi nào có sẽ thông báo cho bạn hay.

BuuPhucCT

Well-Known Member
minh co mot ban dung ko duoc tot hay bi loi lam

Bị lỗi như thế nào vậy bạn. Nếu là xài bản chính thức từ trang chủ thì sẽ không bị lỗi còn những bản không chính thức rất dễ phát sinh lỗi. Bạn nên vào box ứng dụng cho dòng máy của mình xài để tìm hiểu thêm.

HuynhThanh

cho file ma ko co crack thi cho lam gi

Với những nick như thế này theo mình nghĩ không cần phải trả lời, nick lập từ năm 2007 mà mới chỉ có mỗi một bài! Toàn vào PDAVIET kiếm phần mềm thôi, không có đóng góp gì cả, mà còn hỏi lung tungX-(.