• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên "Ông đồ Mobile Pro" ( Nguyễn Viết Nghiệm )

kute_boy

cho hỏi cái này n.gage_qd sài ok chứ anh nếu được anh cho em biết với nhé ccam1 ơn

Thich_Mobile

Sory pac Nguyễn Viết Nghiệm, nhung em da check cai lich am cua pac ui, sai bua sua ngay, thang lung tung pheo! Pac co the kiem tra lai va sua loi pac nhe! Lich am ma sai the the boi toan sao dc ah! Du sao cung rat cam on pac vi da rat tam huyet voi anh em, mong pac tiep tuc lam ra nhieu cai moi de ho tro anh em nha!

Nguyễn Viết Nghiệm chắc gì thấy cái bài viết kn dấu của bồ ở đây đâu mà góp ý:O:(

thanhtungsx

Nguyễn Viết Nghiệm chắc gì thấy cái bài viết kn dấu của bồ ở đây đâu mà góp ý:O:(

Lâu lắm rồi mình ko liên lạc được với Nguyễn Viết Nghiệm. Vì mình mất số điện thoại của anh ấy. Mình nghe nói đã có bản nâng cấp cho phần mềm này rồi. Mình sẽ update cho anh em sau nếu như anh ấy gửi bản fix cho mình.