• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên V1.1 - Mod

Thangnd31082

Có! Bản 1.1 vào chỗ kén ngày nó bị mất 1 mảng phía sau nhìn xấu hơn bác ạ :|

Cài trên N95 not F@ll ! Còn về giao diện bị MOD thì trông cũng không đẹp gì cả. đúng như bạn nói ! Hơi đồng bóng !

Secretvn

Thôi các chú không tranh luận về cái này nữa nhé ! Mất hòa khí ! ai còn léng phéng Del ngay bài không cần báo trước đó !

@ chủ topic : Phần mềm F@ll không up trực tiếp lên diễn đàn nhé ! Đây là quy định

1. Up trên host khác : MF, 4s, Vietup...
2. Chép link vào 1 tệp .txt
3. Đính kèm tệp chứa link lên diễn đàn !

Đây là 2 bản 1.0 cho 2 loại màn hình 240x320 và 320x240 mình vẫn dùng. Link tải File trên MF, tiện thể đính kèm làm mẫu cho anh em ! Ai quan tâm thì tải về ! ( Nhập 0000 để đăng kí nhé )

Phần mềm này hình như là unsigned đúng không bro?

AlyCuong

Active Member
Phần mềm này hình như là unsigned đúng không bro?

Đa số các phần mềm đều là unsigned cả chỉ có một số ít là signed thôi, bạn hackphone thì tha hồ cài đặt, k bận tâm là sign hay chưa.

magus

đã tét trên ê90 rất ok nhờ làm theo hướng dẩn trong file dowload

trang84

Chép đè File có đuôi .mbm trong tệp chia sẻ vào i:\ressouce\apps trong đó i là thư mục cài LVN ( C hoặc E)
MÌNH
BẠN HƯỚNG DẪN CHI TIÊT ĐI CÓ KÈM THEO HÌNH MINH HỌA THÌ TỐT BIÊT MẤY. MÌNH KO CHÉP ĐÈ ĐƯỢC VÀO THƯ MỤC RESSOUCE.APPS

AlyCuong

Active Member
MÌNH
BẠN HƯỚNG DẪN CHI TIÊT ĐI CÓ KÈM THEO HÌNH MINH HỌA THÌ TỐT BIÊT MẤY. MÌNH KO CHÉP ĐÈ ĐƯỢC VÀO THƯ MỤC RESSOUCE.APPS

Apply open4all rồi dùng X-plore mà chép, quá đơn giản.

trang84

mấy cái skin của bạn đẹp thì đẹp đó nhưng hẹp so với máy của mình (điện thoại của mình e61i- màn hình 320*240) cho nên font chữ đè nên nhau trông rất xấu

qyet

Chủ thớt sửa lại link Download hộ mình nhé, ko dow đc nữa.thanks