• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Việt Windows Phone 7

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có bản cho Android chưa bác Tom. ANh em android đang mong đợi đây

hoangdole

Đã được bác TOM cung cấp key đầy đủ, phần mềm chạy nuột, rất PRO.
Bác TOM cố gắng viết thêm nhiều phần mềm việt hóa cho anh em nữa nhé

Tom_codon

Super V.I.P
Đã được bác TOM cung cấp key đầy đủ, phần mềm chạy nuột, rất PRO.
Bác TOM cố gắng viết thêm nhiều phần mềm việt hóa cho anh em nữa nhé

Phần mềm thuần việt chứ sao việt hóa :))

Chỉnh sửa cuối:

Sonblack

Super V.I.P
cái này phai mua mới xài dc hả bác tom. sao em cài không được nhỉ.

Bài viết của Tom_codon đã nói rõ rồi mà! Cài tốt đó bạn! Link download bên trong file đính kèm, lấy link đó mà tải file về, lấy file xap mà cài!

tuantu1

Đang cần mua Lịch Việt Windows Phone 7 mà không thể cài vào được,chót up nên NODO đành bó tay.:-/

edmundo2203

Đang cần mua Lịch Việt Windows Phone 7 mà không thể cài vào được,chót up nên NODO đành bó tay.:-/

Bạn hạ xuống bản 7004 hoặc 7008 sau đó jb rồi cho lên NODO là ko mất jb đâu.

Tom_codon

Super V.I.P
Có TK của NH BIDV không Tom ơi ? không có TK VCB đi chuyển ngại quá.

mình cũng có ý kiến này, vietcombank ít người có lắm ạ ;;)

Các bạn chỉ cần ra ngân hàng bất kì , bảo nhân viên , tôi muốn chuyển khoản đến tài khoản như đầu bài viết , họ sẽ làm cho bạn , mất thêm 5-7 ngàn tiền công là xong

ở nước ngoài thi sao hả bác Tom?

Nước ngoài hiện chưa mua được , trừ khi bạn có người nhà ở việt nam bảo họ chuyển khoản hộ :(

Tom

Chỉnh sửa cuối:

hoangdole

NODO vẫn cài bình thường mà bạn.
Nếu bạn ở HN thì mình nhờ bác TOM hoặc mình cài giúp cho.

huydong0164

TOM cho hỏi số đăng ký này nếu cài 1 ROM WP7 khác thì có còn sử dụng được không (mình dùng WP7 trên HD2) hay phải đăng ký lại?

Tom_codon

Super V.I.P
TOM cho hỏi số đăng ký này nếu cài 1 ROM WP7 khác thì có còn sử dụng được không (mình dùng WP7 trên HD2) hay phải đăng ký lại?

Nếu dùng trên 1 máy , thì up bao nhiêu rom cũng được , vẫn giữ được đăng kí , vì đăng kí sử dụng phần cứng của máy , chứ không dựa vào Rom

Tom

Chỉnh sửa cuối:

huydong0164

Nếu dùng trên 1 máy , thì up bao nhiêu rom cũng được , vẫn giữ được đăng kí , vì đăng kí sử dụng phần cứng của máy , chứ không dựa vào Rom

Tom

Thank's TOM mình sẽ chuyển tiền rồi báo lại sau. Vì ROM up liên miên nên sợ không dùng được. :D