• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lingopal - App Với 44 Ngôn Ngữ Có Tiếng Việt - HOT!!!

hailua_8

Super V.I.P
Lingopal v1.0.2 - App như một kim tự điễn - có phát âm - với trên 900 câu nói ngắn gọn chuyên nghiệp với đủ thể loại từ xã giao tới chat, tán tỉnh, nói tục... có cã tiếng việt... Thật sự rất cần thiết để học hỏi cũng như du lịch, công tác làm việc ở nước ngoài... App có dung lượng lớn trên 100 mb xin vui lòng reboot sau khi cài để tránh bị crashing - tương thích trên OS 3.0.

Tải về tại đây (One link)
Tải về tại đây - P1
Tải về tại đây - P2

Chỉnh sửa cuối:

pviethuy

Bây giờ kg chạy được nữa ròi bạn ah, bị out ra hoài ah. Và E làm theo hướng dẫn cũng kg phát âm luôn. hic..hic...

gaupretty

Cài vào mới đầu chạy được. Sau vào là out ra liền. Có ai bị như mình không xin help. Mình sài FW 3.0.1 ( iPhone 3GS ).:-?

tranvanphu

mình cũng gặp tình trạng tương tự...mong sớm có hướng giải quyết cho app hay như zậy...

hailua_8

Super V.I.P
Chào tất cã các bạn! Đây là version mới nhất v1.0.2 tương thích trên OS 3.0 Theo thông tin trên app store và trang chủ cũa app thì họ không đề cập gì đến 3GS và OS 3.0.1 - chỉ duy nhất là tương thích với OS 3.0 - hiện tại bugs vẫn còn nên xãy ra chuyện gì đó thì chừng mức tương đối chúng ta có thể chấp nhận được vì đơn giãn là mình dùng không trả tiền! Riêng đối với lúa thì đến thời điểm nầy app vẫn chưa bị crashing hay gì đó xãy ra... Lúa đang dùng 3G OS 3.0....
Hy vọng các bạn có thể nêu lên ý kiến để mọi người cùng tham khảo... Chúc các bạn vui vẽ. Chào bạn!

Chỉnh sửa cuối:

saphiH

Hai Lúa ơi, post hộ mình lên MF được ko? Dow Mega khó quá đi.Thanks bạn nhiều