• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LINGVOSOFT - GIỚI THIỆU, THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG

pakminhhoa

LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English - Japanese Kanji Kana v4.0.73

Từ điển Anh - Nhật hỗ trợ phát âm của Lingvosoft.

Soft tại đây

Bạn có thể tải ở đây

Bạn có các bộ từ điển liên quan tới Anh - Nhật ko cho mình xin với. Thank

yzzum

Bác Thái Kiên ơi, bác có bộ nào liên quan đến tiếng Trung không ? Cảm ơn bác rất nhiều.

ThaiKien

Super V.I.P
Bác Thái Kiên ơi, bác có bộ nào liên quan đến tiếng Trung không ? Cảm ơn bác rất nhiều.

Từ điển tiếng Trung thì có Trung - Anh của Lingvo, Hán Việt của Thiền Chửu, ngoài ra còn có Mdict, tất cả các từ điển đều có trong diễn đàn, bạn chịu khó tìm là sẽ thấy ngay.

hoangan79hn

Cac bạn nào dùng Lingvosoft Dictionary (Eng-Vie) 2007 rồi cho mình xin cái key của nó cái,minh cài rồi nhưng k có key nên chỉ 1/10.Cám ơn các bạn nhé,chúc mọi người 1 ngày tốt lành

h2_viethoang

Cac bạn nào dùng Lingvosoft Dictionary (Eng-Vie) 2007 rồi cho mình xin cái key của nó cái,minh cài rồi nhưng k có key nên chỉ 1/10.Cám ơn các bạn nhé,chúc mọi người 1 ngày tốt lành

Cái này hình như mới post ở 1, 2 trang trước thôi mà :-??
LingvoSoft Dictionary 2007 English <-> Vietnamese for Pocket PC
T59LL-KQYP8-4UJV5-4QT5Y-N84Y3

LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English <-> Vietnamese for Pocket PC
XD5QL-PLUP8-4UNV9-8QX5U-N48Y3

tuanbb

Chào Các Bác,Bác nào có từ điển việt nhật không vậy?có thể giới thiệu cho em được không vậy em tìm khắp diễn đàn mà không thấy :(( .Cảm ơn Các Bác nhiều.

khongdangky

LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English-Korean for Pocket PC v4.0.73

Từ điển Anh - Hàn 2007 của LingvoSoft.

Soft tại đây

Link bị die rồi bác tanlinhhub ạ. Bác cho mình xin lại đường dẫn từ điển Eng-Kor 2007. Mình đang cần. Cảm ơn bác.

huudat15

Bác htorancel chịu khó quá! theo tôi mọi người hãy đọc kỹ bài hướng dẫn patch các từ điển của linkvosoft của man PHAMQUANG là có thể sử dụng được tất cả các từ điển của linkvosoft rồi.

mình dùng O2S, lần trước cài lingvosoft 2007 thì thấy có một số điểm không hay: - mỗi khi bật từ điển hay chuyển từ điển Anh<->Nhật thì bàn phím không tự động bật hoặc không tự động chuyển theo. ở lingvosoft 2006 thì ok
- không biết có phải là bản patch hay không mà ở lingvosoft 2007 có chức năng nhập từ mới nhưng không thể nhập được

Last edited by a moderator:

pqhiep1

Lingvosoft for PocketPC U.N.P.A.T.C.H.E.R v3.2 Beta​

Phiên bản mới để bẻ các soft LingvoSoft, v3.2 của TSRH đã ra mắt.
Với Tool này chúng ta có thể quên hết các danh sách Code trên.
Xin nhắc lại các soft tải tại:

http://www.lingvosoft.com/

Các phần mềm Anh-Việt tải tại đây:

http://www.lingvosoft.com/Pocket-PC-Dictionary-Software/Vietnamese-items/

Dưới đây là Link tải Tool.
Tool này cũng đã đưa vào DS.

Xin cám ơn bản tool mới, nhưng Van khong bẻ được Lingvosoft Flash Cards 2007 E-V.
xin chỉ giúp, tôi cung đã đổi tên any.exe để làm...

hoamai

Em đang rất cần bản LingvoSoft Talking PhraseBook Đức-Tây Ban Nha cho PPC , bác Quang hay Bác nào giúp cái vừng với nhé em nhé,cảm ơn các bác rất nhiều

ThaiKien

Super V.I.P
Em đang rất cần bản LingvoSoft Talking PhraseBook Đức-Tây Ban Nha cho PPC , bác Quang hay Bác nào giúp cái vừng với nhé em nhé,cảm ơn các bác rất nhiều

Bạn có thể tải từ điển LingvoSoft Talking PhraseBook 2007 Spanish <-> Germanđây.

htorancel

Bác htorancel chịu khó quá! theo tôi mọi người hãy đọc kỹ bài hướng dẫn patch các từ điển của linkvosoft của man PHAMQUANG là có thể sử dụng được tất cả các từ điển của linkvosoft rồi.

mình dùng O2S, lần trước cài lingvosoft 2007 thì thấy có một số điểm không hay: - mỗi khi bật từ điển hay chuyển từ điển Anh<->Nhật thì bàn phím không tự động bật hoặc không tự động chuyển theo. ở lingvosoft 2006 thì ok
- không biết có phải là bản patch hay không mà ở lingvosoft 2007 có chức năng nhập từ mới nhưng không thể nhập được

Có gì đâu bạn muốn chia sẻ với mọi người thồi mà. Thực ra để patch thành công 1 bản cũng không khó đối với các bạn rành về máy tính nhưng đối với những bạn không rành về máy thì cũng là cả một vấn đề với lại thường thì các soft tải về thường là bản Trail nên không có đủ những tính năng như bản full.

Hiện tại mình còn 2 bộ pre của Japan và Korea nữa. Mấy bữa nữa có thời gian sẽ post lại cho mọi người cùng sử dụng.

Azumy

LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English <-> Vietnamese v4.0.78

LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English <-> Vietnamese v4.0.78 for Pocket PC

Từ điển Anh-Việt của LINGvo, khá nổi tiếng,đây là bản nâng cấp

HERE

Azumy

LingvoSoft Dictionary 2007 English <-> Italian v4.0.78

LingvoSoft Dictionary 2007 English <-> Italian v4.0.78

Tương tự như trên nhưng là bản Anh-Ý

HERE

Chỉnh sửa cuối:

bkav3003

các bạn đưa nhiều link của lingvo soft wa' mình chả biết cái nào là cài đặt tốt cả. Xin các pác cho em 1 cái crack tốt để em íntall linvo 2007 english-việt nam vào ppc .xin cảm ơn các bạn

ThaiKien

Super V.I.P
các bạn đưa nhiều link của lingvo soft wa' mình chả biết cái nào là cài đặt tốt cả. Xin các pác cho em 1 cái crack tốt để em íntall linvo 2007 english-việt nam vào ppc .xin cảm ơn các bạn

Bạn muốn sử dụng từ điển Anh Việt thì chỉ cần cài đặt và dùng K@y XD5QL-PLUP8-4UNV9-8QX5U-N48Y3 là được.