• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LINGVOSOFT - GIỚI THIỆU, THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG

mình là newbie :) cho mình hỏi cái:

_ cái tool mà bài 1 giới thiệu còn xài được ko? vì mình đã cài dic eng-viet 2007 rồi nhưng ko tìm ra file nào để crack :(
Bạn đọc lại những trang trước thì sẽ tìm thấy số đăng kí mà bạn cần, ko cần phải patch gì cả đâu bạn!

doibung0

mình là newbie :) cho mình hỏi cái:

_ cái tool mà bài 1 giới thiệu còn xài được ko? vì mình đã cài dic eng-viet 2007 rồi nhưng ko tìm ra file nào để crack :(

Xài khóa kèm theo nhé bạn!
LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English <-> Vietnamese for Pocket PC
TH9QQ-VLYP8-4YJZ9-4LX9Y-N84Y3

Thân! :)

ngo_hn

Member
Các chuyên gia làm ơn cho biết Lingvosoft2007 có tương thích với MW6 không?

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Hầu hết các soft chạy WM5 đều có thể chạy được trên WM6 và trường hợp này cũng vậy bạn ạ :D:D:D. Thân!!!!!

doibung0

Được bạn ạ! Nhưng bạn nên dùng những bản mới nhất như của Lingvosoft 2007 vì nó hỗ trợ WM5, có nghĩa là cũng có thể dùng được trên WM6, còn những bản củ chỉ hỗ trợ WM2003!

Thân!

bilbil

xin k*** bộ từ điểnlingvo 2007

em nhờ các bác giúp giùm em k**y của bộ LingvoSoft Talking Picture Dictionary 2007 English <-> Vietnamese. Em cám ơn nhiều

digikni

KKK cho bộ LingvoSoft Vietnamese Platinum Pack

không biết trên DS đã có chưa. nếu có rồi thì nhờ mod xóa đi nhé. Chúc anh em vui vẻ.

khai

Sao mình thấy nhiều người nói LingvoSoft Dictionary 2007 không dùng được cho WM2003 nhỉ?. Mình dung HP6515 WM3, vẫn chạy bình thường.

Nhiều bạn hỏi về key của LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English - Vietnamese for Pocket PC quá. Mĩnh cũng chạy thử mấy patch ở đây nhưng không được.
Kiếm được cái này trên forum, đã thử thấy ok:
TD5QQ-VQUK8-4YJZ9-4LX9U-J48Y3
CŨng chẳng biết của bạn nào, đến khi thử test xong thì đã qua trang khác rồi.
Share lên đây cho anh em.

Last edited by a moderator:

ntky

Mình chỉ dùng Keyboard của Lingvosoft, làm thế nào để thay đổi hay tải thêm skin cho Keyboard của Lingvosoft vậy?

Thanks rất nhiều.

doibung0

Mình chỉ dùng Keyboard của Lingvosoft, làm thế nào để thay đổi hay tải thêm skin cho Keyboard của Lingvosoft vậy?

Thanks rất nhiều.

Theo mình biết thì Lingvo không hỗ trợ skin cho keyboard bạn ạ! Nó chỉ thay đổi giao diện ngôn ngữ chính của bàn phím khi bạn cài Lingvosoft với các ngôn ngữ khác nhau thôi!

Thân!

P/S: Nếu muốn bàn phím hỗ trợ skin cũng như tiếng Việt thì bạn dùng Resco nhé!

Chỉnh sửa cuối:

khai

Lingvo 2007 ít từ quá, file data chỉ 2-300kb.
Ai có data nhiều hơn share cho mình với, chỉ cần Anh <=> Việt thôi.
Thanhks

doibung0

Lingvo 2007 ít từ quá, file data chỉ 2-300kb.
Ai có data nhiều hơn share cho mình với, chỉ cần Anh <=> Việt thôi.
Thanhks

Hầu hết các bản Lingvo đều có data như nhau mà bạn, chỉ trừ khi phát hành những phiên bản mới thì Lingvo có bổ sung thêm dữ liệu từ thôi! Nó vốn đã ít từ mà! Bạn tải thử bản demo ở trang chủ Lingvo rồi đăng ký với các Key Mod ThaiKien cùng các thành viên đã đưa ở vài bài trước xem sao nhé!

Thân!

leanh2

Các bác làm ơn crack cho em cái file này không, em đã làm đúng theo hướng dẫn mà không có được, thanks trước

sweetboy02125

Chơ`i bi. xo'a bài nửa. Mình hỏi làm sao đánh mấy dấu / ` ? ~ . Vi' dụ đánh chử "nhớ" hổng được, chỉ đa'nh dược "nhơ" trong Việt keyboard.
Làm sao ma xo'a ca'i icon on top cu?a màn hình khi minh close ca'i program Lingvo. No' che cái clock. Hổng biết rỏ ràng chưa. Khổ tiếng Việt wa'.

ThaiKien

Super V.I.P
Hình như bạn đưa nhầm file rùi bạn ơi, của mình là PD_2007 mà

Xin lỗi vì đã nhầm một chút, PD_2007 không patch được với bản patch Lingvo đâu bạn ạ, bạn có thể đưa mình tên từ điển, nếu có thể mình sẽ tìm k@y cho bạn.

lamcuong

Chơ`i bi. xo'a bài nửa. Mình hỏi làm sao đánh mấy dấu / ` ? ~ . Vi' dụ đánh chử "nhớ" hổng được, chỉ đa'nh dược "nhơ" trong Việt keyboard.
Làm sao ma xo'a ca'i icon on top cu?a màn hình khi minh close ca'i program Lingvo. No' che cái clock. Hổng biết rỏ ràng chưa. Khổ tiếng Việt wa'.

Cái việc đánh dấu này dường như không thực hiện được bạn à! Mình cũng cố đánh thử bằng các Việt Keybroad khác nhưng không được. Đành chịu thôi, từ điển Lingvo là vậy đó.
Bạn thoát cái icon on top đó bằng cách nhấp vào nó dô lại Lingvo rồi nhấp Tools >> Exit, mỗi lần thoát chương trình bạn đều phải thoát như thế mới không xuất hiện cái icon on top đó.
Chúc vui!

leanh2

Bạn nào biết bộ từ điển đức - việt nào hay, đầy đủ làm ơn share cho mình với, đang cần để học quá