• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LINGVOSOFT - GIỚI THIỆU, THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG

binhhdda

Mình đã cài rồi, SR rồi nhưng kết quả vẫn y nguyên???
Mình tìm được cách khắc phục rồi: down lại từ trang chủ--> Cài lại thế là OK! Sướng quá!!!

Chỉnh sửa cuối:

htoquang

Đôi khi cài sai font từ đầu nên o hiển thị được ! Lỗi này mình gặp vài lần rồi , sau khi hardreset bạn cài font trước , softreset rồi hãy cài soft . hình trên PPc của mình khi cài đúng font

tivuti

Em cài đặt và dùng thử thấy phát âm nó kì sao đó nó ko bằng 2006 Bác Quang nhỉ???:-/:-/:-/

kodut

Ai chỉ em cách Update Data cho Lingvo Dictionary..bản Eng-Viet (Viet-Eng) với.....

asutaka3

phần mềm dịch thuật : ý -anh

xin đóng góp góp cho anh em một phần mềm dịch thuật của lingvosoft : lingvosoft italian-english translator 2006.

asutaka3

đây là một phần mềm khá hay, giúp bạn dịch tất cả các text khi gõ vào trong box dịch. có điều một nhược điểm là các động từ khi chia ở ngôi you trong tiếng anh, khi dịch sang sẽ chuyển thành ngôi 3 số ít để biểu hiện tính lịch sự. cho nên anh em có thấy thì cũng ko lo vì đó ko phải lỗi phần mềm.
http://www.4shared.com/file/21038062/8fe81a29/lingvosoft_italian_english_translator_and_crack_.html
cài file exe vào ppc, cop đè file CR lên, thế là dùng ngon.
thật ra đã có translator 2007, nhưng chưa đâu có CR. nhưng 2 bản khác nhau mỗi cái giao diện mà thôi. anh em thông cảm.:D:D
( hik, cái photobucket đang tự nâng cấp, nên chưa up đc hình minh họa.:(:)(( SM. ThaiKien đừng xóa bài của em nhé !! )

Chỉnh sửa cuối:

dajiang

các bác giúp em tìm từ điển Lingvo Dictionary..bản China-Viet (Viet-China) với..,cám ơn nhiều

ThaiKien

Super V.I.P
các bác giúp em tìm từ điển Lingvo Dictionary..bản China-Viet (Viet-China) với..,cám ơn nhiều

Lingvosoft cho đến thời điểm này chưa có từ điển Trung - Việt đâu bạn ạ, bạn có thể sử dụng Mdict tra cứu từ đơn của Nguyễn Ngọc Cường, đó là bộ từ điển từ đơn khá đầy đủ đấy.

dajiang

hôm trước tớ tìm được phần mềm China2Go Talking Phrase Book for Pocket PC 3.2.2 khá hay nhưng tớ không có name va licecse key ,có bạn nào có không giúp tớ với,địa chỉ tớ là dajiang86@yahoo.com ,cám ơn nhiều

congdanao

Mình dùng thạo cái này mà, đã thử hết các cách rồi mà không patch được nó, làm như bạn hướng dẫn cũng không được..Bộ 2006 mình patch ngon lành, chỉ có điều cái Flash card cho Đức-Việt này chỉ 2007 mới có nên đang tìm mọi cách để "bẻ" nó mà không được. Không hiểu diễn đàn có cho phép để mình up file lên nhờ mọi người bẻ hộ được không, hay có ai có số serial là đẹp nhất..
Cái này là Flash Card 2007 German-Vietnam, mọi người làm ơn giúp mình với được không..

Không thấy Bồ hồi âm lại vì vậy xin hỏi: Bồ đã Patch thành công lần nào chưa vậy? Mình cũng làm đủ trò rồi mà chẳng được, nó luôn báo:
Can't find pattern! Trying next one...
nothing pached!... done!
Tất nhiên dùng Key có sẵn trêm forum thì cũng OK, nhưng ghét là có đồ chơi mà không biết sài thôi...:(
Mong mọi người vui lòng chia sẻ kinh nghiệm với ạ!!!

doibung0

Không thấy Bồ hồi âm lại vì vậy xin hỏi: Bồ đã Patch thành công lần nào chưa vậy? Mình cũng làm đủ trò rồi mà chẳng được, nó luôn báo:
nothing pached!... done!
Tất nhiên dùng Key có sẵn trêm forum thì cũng OK, nhưng ghét là có đồ chơi mà không biết sài thôi...:(

Bạn copy file cần patch ra pc, để ở ổ C:// hoặc desktop là tốt nhất! Hoặc nếu đang sync ppc với pc by ActiveSync thì chép nó vào thư mục My Documents trên main của ppc, patch xong chuyển fille vào Main ppc. Từ trên ppc chép đè file đã patch vào thư mục mà bạn đã cài đặt phần mềm! Tốt nhất nên reset trước khi dùng!

Thân! Đó là kinh nghiệm của mình! Hy vọng giúp được bạn!

puppup

nothing pached!... done!

Bạn copy file cần patch ra pc, để ở ổ C:// hoặc desktop là tốt nhất! Hoặc nếu đang sync ppc với pc by ActiveSync thì chép nó vào thư mục My Documents trên main của ppc, patch xong chuyển fille vào Main ppc. Từ trên ppc chép đè file đã patch vào thư mục mà bạn đã cài đặt phần mềm! Tốt nhất nên reset trước khi dùng!

Thân! Đó là kinh nghiệm của mình! Hy vọng giúp được bạn!

Tool patch mới nhất cho lingvo cho đến giờ là 3.2 Beta vẫn chưa được hoàn thiện, vì thế không phải cái nào nó cũng patch được, tiếc thay Flash Card Ger-Vie cũng nằm trong số đó..Mình tìm khắp trên mạng không ra nổi cái kkk nào khác, vì thế cho đến giờ vẫn không dùng được, đành xài tạm Ger-Eng và Eng-Vie để đổi chéo, xét cho cùng thì csdl cũng là một thôi..Không biết có Mod nào tìm được kkk hay thử patch nhờ cho anh em tí nhỉ,..:D:D:D

a3t

Bác nào cần cái nào mà chưa Cờ rắc đc thì PM cho em, kkk xịn luôn chứ không phải cờ rắc đâu, với điều kiện trao đổi lấy một phần mềm khác