• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LINK CÁC PHIÊN BẢN SHIP ROM CHO HTC JADE

PhamQuang

Manager
Trong Topic này sẽ cập nhật các phiên bản Ship ROM (ROM của hãng) dành cho HTC Touch 3G (JADE).

Hiện tại bản ROM sau:

HTC Jade - Stock - English - 1.40.721.2 - ROM

Được coi là phiên bản Ship WWE tốt nhất dành cho HTC Touch 3G (Jade).

* LINK TẢI 1.40.721.2:
Mã:
http://rapidshare.com/files/159811078/RUU_Jade_hTC_Asia_HK_WWE_1.40.721.2_Radio_Signed_Jade_12.27.30.09_0.27.30.09_Ship.exe

huysanhdieu

hiện nay dã có 1 vài rom ship từ bản rom gốc xài cũng ổn dịnh lắm
bạn nào mún xài vui lòng lên xda-deverloper tải ve nhé
tình hình là bõ của mình sao vắng vẻ thế nhỉ

vantatrung

This file is neither allocated to a Premium Account, or a Collector's Account, and can therefore only be downloaded 10 times.

This limit is reached.
Mã:
To download this file, the uploader either needs to transfer this file into his/her Collector's Account, or upload the file again. The file can later be moved to a Collector's Account. The uploader just needs to click the delete link of the file to get further information.

Link ko down đc nữa bác Quang ạ

kkkkbn

Bản ROM này sau khi chạy thì chỉ cần UP RADIO lên 0.41.30.12 là chuẩn luôn! Tuy nhiên giao diện thì xấu (Không có touch flo....)