• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Link down Tools,App,FW..dành cho IPHONE

Tommy297

Mình có POST link bên tt nhưng có mấy bro bên đó nói có VIRUS nên mình đã change LINK..Mình cũng vì cộng đồng IPHONE..1 số ng kô thể DOWN đc từ RAP,MEGA..mình thì tất cả ACC đều có nên DOWN thì dễ dàng hơn..Mình muốn SHARE cùng mọi ng trong PDAVIET ;;)

+ Các Tools cho iphone như là : ibrickr_v0.91,anySIM1.2.1u,iasign,lockdownd_1_1_2, PACAY,Squid-0.2.2,WinSCP....

Link: www.hoanglan.biz/Iphone
Các Videos hướng dẫn Cách Upload Theme,setup app..v..v : www.hoanglan.biz/Iphone/Videos/Huongdan_caidat/

Đây là link thay thế cho jailbreakme.com khi jailbreak cho iphone ( đề phòng trang chủ jailbreak bị Down do qua 1 nhiều ng truy cập ) --> NHỚ ĐÁNH CHÍNH XÁC NHƯ SAU..Mình đã test trên IPHONE của mình rồi

www.hoangna.com/app.tiff --> HOST đặt tại Việt Nam
www.hoanglan.biz/Iphone/app.tiff --> HOST đặt tại Đức
www.hoangna.net/app.tiff --> HOST đặt tại US

PS: Mình chủ yếu giúp mọi ng có thể kiếm TOOLS 1 cách nhanh nhất,vì như nói ở trên mình có acc RAP+MEGA nên có thể DOWN and UP lên HOST của mình...Nếu các bro thấy VIRUS hay TROJAN có thể bảo mình DEL cái đó đi --> tất cả các nguồn mình DOWN từ các bro UP lên bên tt+các trang chủ của chính TOOLS..chỉ có 1 số cái phần mềm kèm theo CR*** như IphoneRingToneMaker thì mới có file CR***

CÁC LINK CHỈ SHARE CHO TT VÀ PDAVIET.NET :)
TOMMY297

Chỉnh sửa cuối:

CongtuN92

chả vào được cái nào cả bạn xem lại link đi nha

Not Found

The requested URL was not found on this server.

--------------------------------------------------------------------------------

Servage.net Clustered Webhosting running enhanced Apache Webserver

AnhTu

Super V.I.P
Mình có POST link bên tt nhưng có mấy bro bên đó nói có VIRUS nên mình đã change LINK..Mình cũng vì cộng đồng IPHONE..1 số ng kô thể DOWN đc từ RAP,MEGA..mình thì tất cả ACC đều có nên DOWN thì dễ dàng hơn..Mình muốn SHARE cùng mọi ng trong PDAVIET ;;)

+ Xin các bro bên PDAVIET đừng chia sẻ LINK cho TT --> vì bên đó có ng nói có virus :-/
HAVE FUN TO ALL :)
Nhờ bạn fix lại link dùm cho anh em PDAVIET nhé.

Tommy297

Mình giận bên tt quá nên khóa lại h mình mở lại rồi đó ..THANK các bro đã ủng hộ :)..có gì trục trặc cứ post lại cho mình biết