• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Link download vista

Status
Không mở trả lời sau này.

vntrueloves

Chào các bác,
Em muốn cài vista nhưng ra ngoài mua đĩa toàn phải đĩa cài từ Dos hay sao ý, chạy từ XP nó chỉ báo được 1 nửa rồi treo. Em muốn upgrade từ Windows XP lên hoặc cài lên 1 phân vùng khác. Bác nào có đường link down Vista bản Home và xxx của nó thì cho em xin với ạ. Sẽ tks các bác nhiều. :D:D Cho em hỏi là các bản xxx bây giờ có activate để update không ạ?

Utxd

Chào các bác,
Em muốn cài vista nhưng ra ngoài mua đĩa toàn phải đĩa cài từ Dos hay sao ý, chạy từ XP nó chỉ báo được 1 nửa rồi treo. Em muốn upgrade từ Windows XP lên hoặc cài lên 1 phân vùng khác. Bác nào có đường link down Vista bản Home và xxx của nó thì cho em xin với ạ. Sẽ tks các bác nhiều. :D:D Cho em hỏi là các bản xxx bây giờ có activate để update không ạ?

Qua đây lựa chọn đi nhé

http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=63

Status
Không mở trả lời sau này.