• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Link game giả lập GBA chơi trên vbagx đây

nouvu2372

Thì cho lên vài Game hay đại diện đi bạn,chứ bạn để trống không như zậy ế là cái chắc :D

vipnet06

cho em hỏi muon choi gia lap gba tren dt thi lam sao nhi? em tim du ca cac cach roi ma van hok choi dc

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn oi có thể cho mình xin k@ygen vbagx1.20 o?máy mình down toàn bị lỗi o mở được k@ygen
IM của mình là:353794008905995
thank bạn nhiều.

Thử cái này xem sao nhé bạn. Cái này của bản 1.25 nên k biết có hợp với 1.20 không:811332666070418123456789012345:-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
thanks bạn.Nó báo đang kí thành công rồi nhưng sau đó lại bắt update và out là sao nhỉ?bạn giúp mình cái đc o?Nhìn game ma them wa............

Vậy bạn gỡ ra cài bản 1.25 vào là xong. Có thể bản 1.20 đã tới thời kỳ hết hạn rồi.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình thấy bản này có ghi hỗ trợ một số máy S60V2 các bác test thử xem sao. Do mình đang xài E71 nên không test được. Hy vọng là OK.

thanhtu8888

Mình thấy bản này có ghi hỗ trợ một số máy S60V2 các bác test thử xem sao. Do mình đang xài E71 nên không test được. Hy vọng là OK.

không được bạn ơi, máy báo (file corrupted) chắc bản 1.25 này chỉ dành cho s60v3 thôi, vậy mà jimmyvn88 bảo là đang dùng ngon lành --> bản đó chắc cũng là 1.20 :-?:-?:-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Như vậy thì s60v2 chỉ mới có tới bản 1.20 thôi. Mình đã kiếm rất kỹ nhưng hầu hết các bản 1.25 đều dành cho s60v3 thôi.:(

thanhtu8888

Như vậy thì s60v2 chỉ mới có tới bản 1.20 thôi. Mình đã kiếm rất kỹ nhưng hầu hết các bản 1.25 đều dành cho s60v3 thôi.:(

ban đầu nghe nói có bản 1.25 trên s60v2 mình cũng mừng vì bản 1.20 chơi cũng được nhưng hình một nơi tiếng một ngã chán quá tắt tiếng luôn, định tìm bản 1.25 test thử ai ngờ chỉ dành cho s60v3 :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
ban đầu nghe nói có bản 1.25 trên s60v2 mình cũng mừng vì bản 1.20 chơi cũng được nhưng hình một nơi tiếng một ngã chán quá tắt tiếng luôn, định tìm bản 1.25 test thử ai ngờ chỉ dành cho s60v3 :(

Nậng cấp lên S60v3 thì sẽ xài vô tư thôi. Bây giờ có mấy máy S60v3 giá cũng khá mềm mà.;;);;)

thanhtu8888

Nậng cấp lên S60v3 thì sẽ xài vô tư thôi. Bây giờ có mấy máy S60v3 giá cũng khá mềm mà.;;);;)

bó tay chấm com :|, còn đang tính chuyển xuống con ngage để chơi game, chơi trên máy máy đời mới bây giờ chán lắm, đồ họa thì đẹp nhưng không thuận phím, sao nokia không phát triển thêm máy con như ngage cho anh em mình được nhờ :)):)):))