• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Link game giả lập GBA chơi trên vbagx đây

BuuPhucCT

Well-Known Member
bó tay chấm com :|, còn đang tính chuyển xuống con ngage để chơi game, chơi trên máy máy đời mới bây giờ chán lắm, đồ họa thì đẹp nhưng không thuận phím, sao nokia không phát triển thêm máy con như ngage cho anh em mình được nhờ :)):)):))

N81 có thêm 2 nút trên đầu khi quay ngang máy chơi game khá tốt. N95 cũng vậy có điều mấy máy này giá hơi cao nhưng tiền nào của nấy mà.:))

thanhtu8888

N81 có thêm 2 nút trên đầu khi quay ngang máy chơi game khá tốt. N95 cũng vậy có điều mấy máy này giá hơi cao nhưng tiền nào của nấy mà.:))

mình còn chưa có tiền mua n73 chứ đùng nói gì đến n81, n95. Chờ nó xuống giá bằng n72 mình mua liền, mà chắc lúc đó hai thằng này cỗ rồi còn đâu thời buổi công nghệ thông tin mà :)):)):))