• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LINK SHIP ROM CHO HTC ONE (M7)

thuandiennang

1- PN07IMG_M7_U_JB_50_hTC_Asia_WWE_1.29.707.4_R_Radio_4A.14.3250.13
(Cám ơn @BatKid đã chia sẻ)

http://www.fshare.vn/file/T4W5K9M45T/
pass: PDAVIET
Boot's md5: B1C64AD88EA23818BACFDEA73BF708D1
Rom's md5: B1FF0056362282B0723A6BE1755DA5CD
em d0wn link FS về dùng winrar mở thì toàn báo lỗi: ....
pải chuột--> properties--> archive 0%
chả lẽ em d0wn=idm chia 8 phần nên lỗi ???

tommytrinh

lúc đầu mình up rom google edition pass rui vao thấy hay bị FC nên mình tính up qua revoltion HD nên đã full wipe, lỡ format data rùi nên mất file rom revoltion,máy mình mắc kẹt boatloader ,máy đã unlocked , ..up 1.29.707.3 exe thì ko dc..tại máy minh cid 044...ko biết h mình down rom file 1.29.707.3 đuôi .Zip flash đc ko mấy bác huhuhu....01266862288, hay qua yahoo : huunghiatrinh..mình ở TPHCM quận 7...mong các a giúp đỡ

Chỉnh sửa cuối:

tommytrinh

Mình Chạy bản PN07IMG.Zip

nó chạy được đến đây thì báo lỗi, mọi người giúp với

mình cũng bị lỗi giống y chang như vậy nữa nè, sẵn cho mình hỏi cable chữ Y up rom có gì khác với cable của máy ạ, các bác nào ở TPHCM thì pm lại sdt, cho em 1 cuộc hẹn giúp em với hixhixhix.....
tất cả các link 1.29.707.4 topic này đều lỗi hixhix..
đặc biệt file rom của batkid 1 và 2....lại là định dạng nhạc nữa...5 file còn lại thì rename bỏ.00x thì thành file rar dc..còn 2 file còn lại potay.

Chỉnh sửa cuối:

anhtuhntl

KHÔNG BIẾT MÁY CHÍNH HẢNG TẠI VN THÌ NÊN CHỌN BẢN ROM SHIP NÀO CHO PHÙ HỢP NHỈ MỌI NGƯỜI?

Chú ý không được viết chữ in hoa toàn bài viết nhé. Cảm ơn.

anhtuhntl

Mọi người cho mình hỏi tại sao cái file ROM RUU ZIP mình không thể chép vào máy vậy ta?Vậy flash ROM RUU ZIP này như thế nào

jimma_us

mọi người cứu máy em với, em cần bản rom ship cho máy em mà tìm mãi không ra bản rom ship phu hợp cho máy.