• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM WM6.5 (WWE) CHO HTC RHODIUM (TP2) ★

emxinhang

bạn cứ tống ảnh của em nó lên hoặc tháo pin ra xem trên tem ghi là dòng rhodi bao nhiêu là tìm ra ngay.

Của mình là RHOD210 đó bạn, vậy là model nào?
Vậy máy bạn là sản phẩm OEM của HTC dành cho nhà mạng T-Mobile US có tên gọi là T-Mobile Wing II (hay tên khác như Touch Pro 2 US, HTC Rhodium 210).

ngocquy0583

đúng rồi, đúng hình em nó đấy. Vậy trong diễn đàn này mình tải những bản ROM dòng nào và HSPL cho dòng nào thì được vậy, bạn chỉ giúp mình nhé.

minhhoanggl

anh em ơi! giúp mình với.cai touch pro2 cua minh bi mất mật khẩu.khi khởi động máy nó thông báo thế này:eek:wner: mno2
enter your paswordand tap"unlock".You can alsoan emergency phone number. mình đăng nhập hoài mà hông được.bây giờ lam sao hả mấy bạn.giúp mình với.và mình muốn up từ bản wd 6.1 lên wwd 7 được hông vậy.thank các bạn nha

manm2792

Xin lỗi !!! Nhưng bác nào còn bản tiếng anh có thể up lại cho e được không, Tất cả các link đều die rồi

se7endang

máy mình là RHOD100, là model nào? và sài bản ship rom nào, mong các bác giúp đở(T-Mobile)