• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM (WWE) CHO HTC SENSATION XL (Runnymede) ★

kbjobotay

Không hạ được xuống GB đâu bạn nhé. Mà không cần S-OFF thì vẫn cài Recovery và úp rom cook được mà.

máy của e cứ khởi động đi khởi động lại htc là bị sao hả bác. máy của e chưa s-off và chưa cài recover. e chạy 2 rom của bác quang mà cứ đến đoạn sending... là báo lỗi error recover bác ạ. bác giúp e với.

coc3k

Member
mình up thử rồi nhưng mà cũng không được bạn ah. nó báo lỗi
ERROR [155]: UNKNOWN ERROR
the ROM update utility cannot update your android phone.
please get the correct ROM update utility and try again.
uh vậy là bản rom này không đúng với máy bạn rồi bạn tìm bản khác xem

kbjobotay

mà bạn update bằng file exe hay là file zip mình khuyên bản nên up bằng file zip đấy

mình up bằng exe mà. bởi vì máy của mình cứ khởi động đi khởi động lại, k boot được vào màn hình chính nên cũng k thể coppy file zip vào bộ nhớ của máy vì máy k hỗ trợ thẻ nhớ.

mình up bằng exe mà. bởi vì máy của mình cứ khởi động đi khởi động lại, k boot được vào màn hình chính nên cũng k thể coppy file zip vào bộ nhớ của máy vì máy k hỗ trợ thẻ nhớ.
Bạn đưa máy về chế độ HBOOT rồi cho mình các thông tin trên đó. Sau đó bạn kết nối máy với PC ở chế độ fastboot, mở cmd rồi gõ lệnh fastboot getvar all rồi đưa các thông tin trong cửa sổ cmd lên đây luôn nhé.

kbjobotay

Bạn đưa máy về chế độ HBOOT rồi cho mình các thông tin trên đó. Sau đó bạn kết nối máy với PC ở chế độ fastboot, mở cmd rồi gõ lệnh fastboot getvar all rồi đưa các thông tin trong cửa sổ cmd lên đây luôn nhé.

hm qua e chẳng làm được thế là lại mang ra quán họ làm được rồi bác ah. cám ơn các bác đã giúp e mấy ngày qua ạ.